ngochuy_nguyen

Bạn ở Tp. Hồ Chí Minh thì bạn theo học ở trung tâm ILI đó, giáo viên toàn là Người Mỹ và Anh, họ dạy rất chuyên nghiệp, dễ hiễu nữa, trước khi bạn muốn đăng ký học, bạn sẽ được giáo viên ở đây kiểm tra để biết khả năng tiếng anh của bạn và sắp lớp cho bạn, kiểm tra ở đây kỹ lắm nên trình độ học viên của một lớp tương đương nhau không ah, nên dễ học lắm, lớp có khoảng 10 người ah, nên rất là OK. Học phí rẻ nửa. Bạn nào muốn học tiếng anh giao tiếp để đi làm, luyện IELTS/ TOEFL để đi du học thì qua ILI là OK.

Bạn hem nói ở đâu? Ai bít mà cho địa chỉ:(. Thử tham khảo trung tâm Tienganh.com.vn xem sao? Mình học ở đó thấy giao tiếp dạy rất hay. các thầy cô rất nhiệt tình, dạy dễ hiểu

manhcam1980

TiengAnh.com.vn ở Hồ Đắc Di ý bạn ạ , mình thấy học ở đấy rất hiệu quả và thú vị, GV giỏi lại nhiệt tình và vui tính nữa. Đây thực sự là môi trường học Tiếng anh rất tốt mà t biết đấy

lesanh_88

uh, mình cũng học ở TiengAnh.com.vn đấy, công nhận là học ở đấy hay. mình rất thích học vs cả MR. Paul, thầy giáo thực sự rất tuyệt vời :)

Bạn muốn học giao tiếp với người nước ngoài thì có thể đến trung tâm tienganh.com.vn này. Mấy bạn ở trên cũng khen chỗ đó. Còn mình học ở đó rùi thì thấy thực sự tiến bộ rất nhiều.Mình đã học mấy khóa luôn cùng thấy paul, cô kianna nữa. Các thầy cô dạy rất dễ hiểu, nhiệt tình và tạo cho mình nhiều cơ hội để giao tiếp. Thêm nữa là môi trường học ở đây rất được, đi học hứng thú chứ không rời rạc như mấy trung tâm khác mà mình từng học

MluvB_4ever

TiengAnh.com.vn ý bạn a, học ở đấy là tốt nhất oy, lớp m học ở đấy vui cực, ai cũng thích. Bạn mà học, bạn cũng sẽ thấy thích :)

bachanlua_tihon

Trích dẫn:Từ bài viết của ngoctran0111TiengAnh.com.vn ý bạn a, học ở đấy là tốt nhất oy, lớp m học ở đấy vui cực, ai cũng thích. Bạn mà học, bạn cũng sẽ thấy thích :) keke. Like bạn Ngoctran0111: Chuẩn không cần chỉnh. mình cũng học ở đó rùi, thực sự thích phương pháp dạy cũng như môi trường học ở đây

Hello jaynguyen96, Nếu bạn ở Hà Nội thì mình giới thiệu trung tâm PPSvietnam cho bạn nè. Học để đi du học thì học Ielts bạn ah. PPS có giảng viên chấm thi Ielts dạy, Mình đi học 1 khóa ở đó rồi, thầy Thomas dạy, thích nhém. Học phí không cao như BC với ACET.

Hamish

b thử nghía qua trung tâm PPS xem nhé, trung tâm này khá chất lượng đấy mà học phí cũng không phải lăn tăn nhiều

vanchungvnn

Bạn Jay giống mình thế, mình cũng thik học vs Tây vì lười nghe nói lắm. học vs tây cho có động lực rù nhiêu khi rất run, trc mình có học Language Link, Acet hết r, học xong thấy k đọng lại được j mấy vì giáo viên cũng chỉ bám theo giáo trình thôi. Hỏi thêm n cái ng ta còn k biết trả lời vì toàn Tây ba lô sang đây du lịch k có trình độ sư phạm nên n lúc cũng hơi nản. Mãi h mới biết đến PPS ý, trung tâm đấy chỉ tuyển giáo viên có chứng chỉ sư phạm quốc tế thôi nên yên tâm hẳn, môi trg thân thiện nhiệt tình, k ưng ý giáo viên có thể cho đổi ngay. Tuy nhiên chưa thấy có trg hợp ntn bao h...Giá thì khá ok so vs thị trg hiện nay. Học tập trung và chất lg nên chỉ cần học ít thôi tầm 1 khóa là trình lên r. k như nhiều chỗ xé lẻ ra học mấy khóa vừa tốn tiền vừa mất thời gian

Các chủ đề có liên quan khác