haanhtho8x

Bạn nào biết cách chỉ cho mình nó trở lại như cũ với, chứ giờ nháy chuột nó toàn hiện lên một bảng kiểu như "open with". Liệu có phải do nhiễm virus ko, cả những file ẩn của mình cũng không hiện lên như trc dc nữa,mình diệt bằng KAV 6.0 nhưng không thấy có

sonha1985

Dính autorun rồi bạn ơi.Mở ẩn ra xóa nó đi là ok.Trong diễn đàn có nhiều phần này lắm rồi

tu_bao

con virut autorun ăn rồi. bạn để lâu không chừng nó cắn bạn luôn đó. xóa nó đi

Alison_Blog

Trích blackchicken003 Tại sao cái computer nhà em con chuột trái nó nháy đơn mà như kiểu nháy đúp ý! nhanh lắm!!! bệnh này không phải do virus.chuột quang đa số sau 1 thời (gian) gian sử dụng sẽ bị như vậy,đem sang cắm máy khác được vài bữa cũng bị lại.chỉ có cách là mua chuột mới thôi bạn à

Trích blackchicken003 Tại sao cái computer nhà em con chuột trái nó nháy đơn mà như kiểu nháy đúp ý! nhanh lắm!!! bạn làm như sau

-XP : tools -> folder options -> ở tab general chọn Double-click to open an item

-win 7 : Organize -> folder and search options -> ở tab general cũng chọn Double-click

ngocthe76

Trích dangkidambut Bạn nào biết cách chỉ cho mình nó trở lại như cũ với, chứ giờ nháy chuột nó toàn hiện lên một bảng kiểu như "open with". Liệu có phải do nhiễm virus ko, cả những file ẩn của mình cũng không hiện lên như trc dc nữa,mình diệt bằng KAV 6.0 nhưng không thấy có Đấy là hậu quả do virus để lại đó bạn nên cài lại windows đi

Các chủ đề có liên quan khác