Chan

Trích [T][a][r][a] Rồi bạn, mình up lại xong rồi đó. Nếu bạn vừa down 3 part còn lại thì bạn chỉ chuyện kéo lên trên bài của mình down tiếp part 2 (dòng MF thứ 2) là xong, rồi join file như bình thường.

À mà mấy cái phim này thường thì không có thuyết minh đâu bạn ạ, họa may bạn coi trên truyền hình cáp vtc11 thì có đấy . ok. Thank ban nhieu nhe. chuc luon vui ve. co film hay lai up lên cho a e dow nhé

anhlaknock_out

Wall-E
(Đã có sẵn sub Việt trong folder)

Sau khi down về ghép file lại bằng phần mềm FSJ, down ở đây: Hướng dẫn ở đây : Pass:
Biệt đội chuột lang (G-Force)

Sub Việt:

Sau khi down về dùng phần mềm FSJ join file lại, down ở đây:

Hướng dẫn ở đây: Pass:
UP-Vút bay có sẵn sub trong folder)Sau khi down về ghép file lại bằng phần mềm FSJ, down ở đây: Hướng dẫn ở đây: Pass: dinhquangvinh1982
Loạt phim Ice Age (Kỉ băng hà)Ice Age Ipart1:

part2:

part3:

part4:

part5:

part6:

part7:

part8:

Phụ đề tiếng Việt: Down về giải nén ra là có phim, rùi add sub vàoIce Age IIpart1:

part2:

part3:

part4:

part5:

part6:

part7:

part8:

Phụ đề tiếng Việt: Down về dùng phần mềm FSJ nối lại. link và chỉ dẫn thì mình pót ở trên rồiIce Age III

Sub Việt: Down về dùng phần mềm FSJ nối lại. link và chỉ dẫn thì mình pót ở trên rồi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Sao không ai vào ủng hộ mình nhỉ?

Loạt phim MadagascaMadagasca I

Phụ đề tiếng Việt tại: Down về dùng phần mềm FSJ nối lại. link và chỉ dẫn thì mình pót ở trên rồiMadagasca II Sub có sãn trong folder hìnhcoi nhưsub Eng, nếu đúng là sub Eng thì các bạn down sub Viêt tại đây: (Link Direct)

Down về giải nén như bình thường...
Phi đội gà bay- Chicken Run

Sub Việt: Down về dùng FSJ join lại... Pass: halinh.vn
Biệt đội bồ câu-Valiant Sub Việt: Pass: [email protected]Chú ý: Khi down phim về, giải nén ra trong thư mục thì có 1 cái sub, nhưng các bạn lưu ý giùm mình đó là sub Eng chứ không phải sub Viêt!!

trungtamtayau

ủa. bạn [t][a][r][a] ơi cho mình hỏi chút. mình join cả 5 part của film bay đội chuột rồi nhưng sao có 26' vậy. hình như phim vânc chưa hết bị kết thúc giữa chừng thì phải. mình join đủ cả 5 part đều báo complete rùi mà

heobuheobu_9999

Trích thangthnl ủa. bạn [t][a][r][a] ơi cho mình hỏi chút. mình join cả 5 part của film bay đội chuột rồi nhưng sao có 26' vậy. hình như phim vânc chưa hết bị kết thúc giữa chừng thì phải. mình join đủ cả 5 part đều báo complete rùi mà Ừ, để mình down thử lại về xem.

Eamonn

Trích thangthnl mình lại vừa test lại mấy lần rồi. mình sài IDM mà. cũng không được. bạn cố up lại jup mình nhé. Thank bạn nhiều nhiều

dow nó báo lỗi như này
Ừ, mình đang up bạn ạ...

hoak_gift

Trích thangthnl thank.. film này mà có thuyết minh thì hay quá Rồi bạn, mình up lại xong rồi đó. Nếu bạn vừa down 3 part còn lại thì bạn chỉ chuyện kéo lên trên bài của mình down tiếp part 2 (dòng MF thứ 2) là xong, rồi join file như bình thường.

À mà mấy cái phim này thường thì không có thuyết minh đâu bạn ạ, họa may bạn coi trên truyền hình cáp vtc11 thì có đấy .

a2pro_pm

toàn là phim mình thích nhưng ổ cứng cái máy vi tính nhà mình bé quá, không cho phép mình tải tiếp. thật là uổng quá

depmachanh88

mình lại vừa test lại mấy lần rồi. mình sài IDM mà. cũng không được. bạn cố up lại jup mình nhé. Thank bạn nhiều nhiều

dow nó báo lỗi như này

Trích thangthnl cái này coi không có thuyết minh òi

link 2 của Biệt đội chuột không dow được bạn ơi. up lại jup đi Lúc trước mình vẫn dơn được mà bạn, bạn thử dơn lại bằng IDM xem có được không. Nếu không thì bạn chờ cho mình chiều mai nhé, vì máy nhà mình up lâu quá, phải ra quán mới up lại được, thông cảm cho mình nha. Chiều mai vào lại topic lấy hàng...

Carne

Có đây topic hay thế này mà không ai vào xem thì uổng thật ...

Hay là có nhiều topic khác cũng pót rồi chăng ???

khanh_daicavip

có tìm phim hok bạn, nếu có thì tìm cho mình một số bộ phim sau nha: sói tuyết, naruto, thêm mấy bộ phim cương thi vui vui nữa, rùi phim đến thượng đế cũng phải , Thank trước lun. nếu hok có thì thui tải mấy bộ phim nãy cũng dc, háy đó chứ

itok2bme_san

cái này coi không có thuyết minh òi

link 2 của Biệt đội chuột không dow được bạn ơi. up lại jup đi

Các chủ đề có liên quan khác