Girl_Lonely

Lần này thì Cotez hố rùi chưa đọc kĩ bài của tui nên mới trả lời như thế. Tui đưa link trang chủ là để tất cả người download bản mới nhất của nó về rồi dùng key mà đăng ký. Bàn mới nhất đương nhiên là 4.2 rồi!!!

Tất cả những thứ mà tui viết trong bài thì đều vừa được cài đặt và thử nghiệm và như bạn thấy đấy có cả hình minh họa do tui chụp, vì vậy khó mà có chuyện sai xót. Bây giờ Bizi lên trang chủ và download phiên bản 4.2 (hiện tại là mới nhất) rồi dùng key của tui mà đăng kí, đảm bảo ăn chắc luôn.

maybe_Iloveyou

À cho tui lũy vui với có cái này Cấm trẻ em dưới 18 tủi down về đấy nhé

***y XP Themes

/http://216.180.247.112/***y-xp-themes.zip

phuongbz

À cho tui lũy vui với có cái này Cấm trẻ em dưới 18 tủi down về đấy nhé

***y XP Themes

/http://216.180.247.112/***y-xp-themes.zip

munlai456

Mà nè Ghost ơi tui thấy ông post cái này lâu lém rồi mà nay sưu tầm tiếp post lên hả? còn stick nữa chứ gan thật, Nhưng hay lắm, thanks anyway!!!

andongwoo_007

Mà nè Ghost ơi tui thấy ông post cái này lâu lém rồi mà nay sưu tầm tiếp post lên hả? còn stick nữa chứ gan thật, Nhưng hay lắm, thanks anyway!!!

Ho_Lj

Tui thấy thằng bạn tui nó biến giao diện của windows thành Linux được mà , trả toàn là Linux luôn đấy nhưng hỏi thì nó không nói . Bạn biết cái này không ?

thang_ha69

Tui thấy thằng bạn tui nó biến giao diện của windows thành Linux được mà , trả toàn là Linux luôn đấy nhưng hỏi thì nó không nói . Bạn biết cái này không ?

chjp_kute

Hoàn toàn tương tự thì không có nhưng Giao diện tương tự Linux thì có đó bạn.

Cả hai chương trình Style XP và Aston XP đều có vài theme kiểu Linux, bạn cài một trong hai và vào trang

_http://www.astonshell.com/skins/index.php để tìm theme Linux cho Aston

và vào _www.theme.org để tìm theme&visual Linux cho Style XP.

tui không nhớ rõ tên của Theme đó nhưng tui đảm bảo là có.

Chúc vui.

Berchtwald

Hoàn toàn tương tự thì không có nhưng Giao diện tương tự Linux thì có đó bạn.

Cả hai chương trình Style XP và Aston XP đều có vài theme kiểu Linux, bạn cài một trong hai và vào trang

_http://www.astonshell.com/skins/index.php để tìm theme Linux cho Aston

và vào _www.theme.org để tìm theme&visual Linux cho Style XP.

tui không nhớ rõ tên của Theme đó nhưng tui đảm bảo là có.

Chúc vui.

Gruddieu

Soft chuyên dùng để thay BootScreen cho XP

Soft khác dùng để thay đổi BootScreen,LogonUi,Wallpaper

FlyakiteSP1 v4.0 chuyển toàn bộ giao diện và Icon của XPSP1 thành của MAC

28M

Nên nhớ chỉ sài cho XPSP1

Longhorn Transformation 4 Refresh thay đổi giao diện XP thành giao diện của Longhorn kể cả màn hình LogonUi

Download

_http://superdownloads.ubbi.com.br/download/i24211.html :20M

hình minh họa

loi_lam

FlyakiteSP1 v4.0 chuyển toàn bộ giao diện và Icon của XPSP1 thành của MAC

28M

Nên nhớ chỉ sài cho XPSP1

Longhorn Transformation 4 Refresh thay đổi giao diện XP thành giao diện của Longhorn kể cả màn hình LogonUi

Download

_http://superdownloads.ubbi.com.br/download/i24211.html :20M

hình minh họa

tamnhintrithuc

Talisman cũng có tiềm năng thay đổi giao diện hệ điều hành Windows một cách triệt để. Nó cũng có các Theme để bạn có thể thay đổi.

View and Download Talisman 2.71 tại : _http://www.lighttek.com

Số đăng ký cho nó (bôi đen để xem)

Talisman Desktop

Version: 2.71 build 2710

Name: Free Program

s/n: 34218180726851226058

Talisman cũng có tiềm năng thay đổi giao diện hệ điều hành Windows một cách triệt để. Nó cũng có các Theme để bạn có thể thay đổi.

View and Download Talisman 2.71 tại : _http://www.lighttek.com

Số đăng ký cho nó (bôi đen để xem)

Talisman Desktop

Version: 2.71 build 2710

Name: Free Program

s/n: 34218180726851226058

huhu_cute

AstonXP : một phần mềm chỉnh sửa giao diện rất tuyệt, nó có thể chỉnh sửa trả toàn DeskTop của bạn. Giao diện do Aston mang lại rất độc đáo khác hẳn với giao diện Windows quen thuộc. Và nó chạy tốt trên tất cả hệ điều hành Windows.

Download phần mềm tại phiên bản mới nhất là 1.9

Crk cho bản 1.9 thì download tại đây

Hướng dẫn crk : sau khi cài đặt bản 1.9 bạn đừng vội chuyển qua giao diện của Aston mà hãy ấn Cancel để bỏ qua. Bạn giải nén file crk và copy đè 3 file A-master, Thwizard, Aston vào thư mục cài đặt (mặc định là C:\Aston) thế là xong. Crk này do Cotez search được (nên nhớ Cotez is not Kotex ) .

Để thay đổi giao diện Desktop bạn chạy Aston để chuyển qua giao diện của Aston rồi vào phần Theme Wizard để chọn theme có sẵn. Nếu muốn có thêm thì bạn vào để xem và download.

Mời bạn xem thử một Desktop vừa được chỉnh sửa bằng AstonXP.

Có thể coi thêm các hình này

dienbatn

AstonXP : một phần mềm chỉnh sửa giao diện rất tuyệt, nó có thể chỉnh sửa trả toàn DeskTop của bạn. Giao diện do Aston mang lại rất độc đáo khác hẳn với giao diện Windows quen thuộc. Và nó chạy tốt trên tất cả hệ điều hành Windows.

Download phần mềm tại phiên bản mới nhất là 1.9

Crk cho bản 1.9 thì download tại đây

Hướng dẫn crk : sau khi cài đặt bản 1.9 bạn đừng vội chuyển qua giao diện của Aston mà hãy ấn Cancel để bỏ qua. Bạn giải nén file crk và copy đè 3 file A-master, Thwizard, Aston vào thư mục cài đặt (mặc định là C:\Aston) thế là xong. Crk này do Cotez search được (nên nhớ Cotez is not Kotex ) .

Để thay đổi giao diện Desktop bạn chạy Aston để chuyển qua giao diện của Aston rồi vào phần Theme Wizard để chọn theme có sẵn. Nếu muốn có thêm thì bạn vào để xem và download.

Mời bạn xem thử một Desktop vừa được chỉnh sửa bằng AstonXP.

Có thể coi thêm các hình này

thanhsonbg_vnn

Nếu nói về phần mềm thay đổi giao diện XP thì không thể không nói đến Style XP. Đã có từ khá lâu và ngày càng trả thiện, phiên bản Style mới nhất hiện nay vừa có thể chỉnh sửa được nhiều thứ chứ không chỉ là giao diện Desktop.

Việc cài đặt và đăng kí khá đơn giản.

Sau khi cài đặt bạn chạy nó và có thể thay đổi theme, visual, logonui hay boot screen bằng cách vào chọn trong các phần đó.

Để có thêm các Theme,LogonUi và Boot Screen thì bạn vào để xem và download.

Mời bạn xem hình minh họa

Nếu không muốn dùng soft thì bạn vẫn có thể thay đổi theme bằng cách sau. Download file này về giải nén và xem chỉ dẫn đi kèm bên trong.

Đó là phần theme và visual. Còn nếu bạn muốn thay đổi LogonUi và BootScreen thì có thể copy trực tiếp các file LogonUi và BootScreen vào thư mục Windows\System32 của XP.

BootScreen : file NTOSKRNL.exe

Chú ý : Những ai đang sử dụng XPSP1 thì phải tìm những file NTOSKRNLSP1.exe rồi đổi tên thành NTOSKRNL.exe

Bạn ra DOS và copy đè file này vào thư mục Windows\System32

BootScreen hầu như không làm ảnh hưởng đến tốc độ khởi động máy.

Màn hình BootScreen chỉ hiển thị ở chế độ 256 màu nên bạn chỉ nên chọn những BootScreen có màu sắc đơn giản thôi.

Ví dụ như cái DragonXP này

LogonUi : file LogonUi.exe

Cũng copy đè vào Windows\System32

Chú ý: LogonUi thực sự có ảnh hưởng lớn tới quá trình khởi động máy nhưng không chỉ là chậm mà đôi khi nó còn làm quá trình khởi động nhanh hơn, tất cả tùy thuộc vào dung lượng của file Logon, nếu file đó lớn thì windows sẽ load chậm và ngược lại.

Nếu nói về phần mềm thay đổi giao diện XP thì không thể không nói đến Style XP. Đã có từ khá lâu và ngày càng trả thiện, phiên bản Style mới nhất hiện nay vừa có thể chỉnh sửa được nhiều thứ chứ không chỉ là giao diện Desktop.

Việc cài đặt và đăng kí khá đơn giản.

Sau khi cài đặt bạn chạy nó và có thể thay đổi theme, visual, logonui hay boot screen bằng cách vào chọn trong các phần đó.

Để có thêm các Theme,LogonUi và Boot Screen thì bạn vào để xem và download.

Mời bạn xem hình minh họa

Nếu không muốn dùng soft thì bạn vẫn có thể thay đổi theme bằng cách sau. Download file này về giải nén và xem chỉ dẫn đi kèm bên trong.

Đó là phần theme và visual. Còn nếu bạn muốn thay đổi LogonUi và BootScreen thì có thể copy trực tiếp các file LogonUi và BootScreen vào thư mục Windows\System32 của XP.

BootScreen : file NTOSKRNL.exe

Chú ý : Những ai đang sử dụng XPSP1 thì phải tìm những file NTOSKRNLSP1.exe rồi đổi tên thành NTOSKRNL.exe

Bạn ra DOS và copy đè file này vào thư mục Windows\System32

BootScreen hầu như không làm ảnh hưởng đến tốc độ khởi động máy.

Màn hình BootScreen chỉ hiển thị ở chế độ 256 màu nên bạn chỉ nên chọn những BootScreen có màu sắc đơn giản thôi.

Ví dụ như cái DragonXP này

LogonUi : file LogonUi.exe

Cũng copy đè vào Windows\System32

Chú ý: LogonUi thực sự có ảnh hưởng lớn tới quá trình khởi động máy nhưng không chỉ là chậm mà đôi khi nó còn làm quá trình khởi động nhanh hơn, tất cả tùy thuộc vào dung lượng của file Logon, nếu file đó lớn thì windows sẽ load chậm và ngược lại.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Giải pháp hoàn thiện các chương trình du lịch nội địa của công ty cổ phần đầu tư Mở - Du lịch Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng và các giải pháp nhằm nâng cao chất lượng dịch vụ chương trình du lịch tại Công ty thương mại và dịch vụ du lịch Thiên Hà Esy Luận văn Kinh tế 0
N Xây dựng chương trình quản lý điểm sinh viên các khóa học cho một khoa Công nghệ thông tin Luận văn Kinh tế 0
H Xây dựng chương trình quản lý các lớp học ngoại ngữ tại một trung tâm đào tạo Công nghệ thông tin 0
C Thực trạng và giải pháp nâng cao hiệu quả thực hiện chương trình 135 ở các xã đặc biệt khó khăn trên Luận văn Kinh tế 0
C Xây dựng bộ ngữ liệu để đánh giá bằng Tiếng Việt và chương trình trợ giúp đánh giá các hệ tìm kiếm t Luận văn Kinh tế 0
W Nghiên cứu và hệ thống các kiến thức cơ bản về chương trình dự án quốc gia; tổng hợp kết quả, phân t Luận văn Kinh tế 0
G Thực hiện chương trình (hành trình hàng ngày; miêu tả một số điểm đến; những thông tin về các cơ qua Luận văn Kinh tế 0
S Nghiên cứu cơ sở lý luận và thực tiễn để phát triển chương trình nghiệp vụ bổ trợ cho các giáo viên Luận văn Sư phạm 0
T Xây dựng chương trình và nội dung các bài thí nghiệm vật lý huấn luyện học sinh giỏi THPT ( thi Quốc gia và Quốc tế ) Luận văn Sư phạm 2

Các chủ đề có liên quan khác