bo_thi_oanh

Sau khi đổi chân flv>MPEG thì nó chơi khăm 800Mb>>2G

Thế thì 1 cái đĩa 4G7 làm ăn được gì

Bọn làm đĩa DVD đấy đĩa 4G7 mà nó ăn được 5,6 phim liền

Mình thế kia chơi sao được

Giúp mình nha các bạn !

deathnoteetou

kimjongchi Sau khi đổi chân flv>MPEG thì nó chơi khăm 800Mb>>2G

Giúp mình nha các bạn ! Bạn đang dùng total à. Nếu kô phải thì chuyển sang total đi, total có 2 chế độ mpeg là mpeg1 và mpeg2. Mpeg1 chất lượng thấp hơn và ít dung lượng hơn. hay nếu bạn hiểu nhiều thì chỉnh sửa một số thông số trước thi chuyển đổi.

Bạn ghi đĩa DVD thì nên đổi sang .avi chứ

nh0c_m1tu0t_94

kimjongchi Sau khi đổi chân flv>MPEG thì nó chơi khăm 800Mb>>2G

Giúp mình nha các bạn ! xin đính chính với bạn là MPEG khác với MP4 nhé,và đĩa DVD mà các bạn mua để xem phim là phim mp4 vì vậy 5,6 bộ trong 1 disc là chuyện thường.còn bạn ghi đĩa để đọc đầu đĩa thì nên là avi hay mp4 hay vob bạn nhé.

twin.fish69

hero_2812 xin đính chính với bạn là MPEG khác với MP4 nhé,và đĩa DVD mà các bạn mua để xem phim là phim mp4 vì vậy 5,6 bộ trong 1 disc là chuyện thường.còn bạn ghi đĩa để đọc đầu đĩa thì nên là avi hay mp4 hay vob bạn nhé. Dùng Cái Nào Thì Hay Hơn Hả Bạn

---------- Bài thêm lúc 23:44 ---------- Bài trước là lúc 23:40 ----------

Mình Dùng Phần Mềm

Converter

Phần Mềm Này Được Không Bạn

Phần mềm nào hay hơn bạn giới thiệu cho mình bít nha !!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Giải pháp nâng cao chất lượng tín dụng hộ sản xuất tại Quỹ tín dụng nhân dân liên phường Quyết Thắng Tài liệu chưa phân loại 0
V latop mình bị sao ấy, mọi người xem hộ cách giải quyết với Hỏi đáp Tin học 10
L Bác nào giải quyết hộ em vấn đề này với InterNet 1
N Mấy bác Pro giải quyết hộ mình mấy cái vấn đề về laptop phát ! Thủ thuật tin học 7
H Giải quyết hộ vụ account cho khách Hỏi đáp Tin học 8
D Vận dụng quan điểm dạy học giải quyết vấn đề khi dạy học chương Dòng điện không đổi Vật lí 11 Luận văn Sư phạm 0
D Pháp luật Việt Nam về giải quyết tranh chấp thương mại điện tử đáp ứng nhu cầu của hiệp định thương mại tự do EVFTA Luận văn Luật 0
D Rèn luyện cho học sinh kỹ năng giải quyết các tình huống thực tiễn trong dạy học sinh học 8 Nông Lâm Thủy sản 0
D Tổ chức các tình huống học tập và hướng dẫn học sinh tích cực, tự lực giải quyết vấn đề khi giảng dạy chương dòng điện trong các môi trường, vật lý 11 Luận văn Sư phạm 0
D ĐẢNG ĐẢNG CỘNG SẢN VIỆT NAM lãnh đạo giải quyết mối quan hệ giữa xây dựng và bảo vệ miền bắc xã hội chủ nghĩa giai đoạn từ 1965 đến 1968 Môn đại cương 0

Các chủ đề có liên quan khác