Phần mềm hữu ích với Internet
By [email protected]
#423123 chà, t-mod làm ăn như vậy, mình cũng thấy bất mãn - những topic phải dc sự đòng tình của các mem. k phải là mod thì thic thì stik đâu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By canh_hong_tinh_yeu252723
#423174 nó ban nick hbinhlove2009, trong khi chính nó không có tên trong danh sách đâng ký share mà acc tự ý share acc qua email , còn ghi là BQT vừa đồng ý GATO VKL

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

AE vào đọc cái này để bít rõ bản chất thằng này

By popy_to
#423261 anhlv nó ban nick hbinhlove2009, trong khi chính nó không có tên trong danh sách đâng ký share mà acc tự ý share acc qua email , còn ghi là BQT vừa đồng ý GATO VKL

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

THôi anh bình ạ, đợi admin vào cho ý kiến.

Mà chúc anh năm mới vui vẻ nhá.
By HD_05
#423263 Tìm hiểu kĩ thì mình (người ngoài cuộc) nhưng cũng thấy "đặc cách" là đi ngược lại với "quy định diễn đàn" và gây cảm giác thiên vị, nói chung là không hay lắm.

Chính những kiểu "đặc cách" này mà thường dễ gây ra tranh chấp, kiện tụng không đáng có trong diễn đàn.
By xvav92x
#423266 tui thấy Topic share acc của Einstein cũng hay mà ( chỉ share cho thành viên cấp rìu vàng trở lên mà được chọn acc mình KẾT )

đây chỉ là ý kiến riềng của tui
By cobelolem_nnt
#423267 Mình thấy vụ này mà lôi cả BQT ra nữa thì phiền lắm.

Thôi, 2 bác ngồi xuống rồi thỏa thuận lại với nhau đi.

Mỗi người lùi 1 bước, sắp giao thừa rồi, đừng mua bực vào người nữa

Làm tới cùng mình thấy chả có ai được lợi cả
By miencattrang12141
#423268 j4cks0n_1st Mình thấy vụ này mà lôi cả BQT ra nữa thì phiền lắm.

Thôi, 2 bác ngồi xuống rồi thỏa thuận lại với nhau đi.

Mỗi người lùi 1 bước, sắp giao thừa rồi, đừng mua bực vào người nữa

Làm tới cùng mình thấy chả có ai được lợi cả đúng đó, với lại bây giờ BQT vnz offline hết rồi (Chắc đi nghỉ mát )
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym