Joed

vãi 10mb/s đúng rồi

mà cũng có thễ lúc đó bác hên thôi

thữ các giờ khác xem

Frang

Như vài hôm trước mình có lập 2pic bàn luận về FPT tăng băng thông ra nước ngoài.. nhưng nhiều bạn cứ nghĩ là trùng hợp thôi.. nhưng mình vừa test rất nhiều lần và phát hiện FPT tăng tốc độ lên từ từ.. mấy ngày trc được 50% đường truyền.. hôm nay thì khi down ở MF thì tốc độ đều max speed.. mời tất cả người xem thử.. o có xài bất kỳ proxy hay down nhiều file gì nhé.. chỉ down 1 file duy nhất

rai_3369

Bạn ở đâu mà down của FPT tại mediafire với tốc độ như vậy? Mình ở Nha Trang vào giờ này (8:30 tối) mà tốc độ down khoảng 80 - 90KB/s (đường truyền 8MB).

thaiha120

Từ sáng đến giờ down toàn thế.. nen mình vừa thử down vào giờ cao điểm.. vẫn là max speed

Berke

wwe_fan Như vài hôm trước mình có lập 2pic bàn luận về FPT tăng băng thông ra nước ngoài.. nhưng nhiều bạn cứ nghĩ là trùng hợp thôi.. nhưng mình vừa test rất nhiều lần và phát hiện FPT tăng tốc độ lên từ từ.. mấy ngày trc được 50% đường truyền.. hôm nay thì khi down ở MF thì tốc độ đều max speed.. mời tất cả người xem thử.. o có xài bất kỳ proxy hay down nhiều file gì nhé.. chỉ down 1 file duy nhất

có khi bác này dùng cáp quang rồi

Cranleah

Cái này công nhận có nè, từ chiều đến giờ kéo FSN bằng acc lúc nào cũng max băng thông, thấy hơi lạ, nghĩ là chắc là tại mạng nó lag nên vậy thôi

xay_za

wwe_fan Hoàn toàn o dùng cáp quang nhé.. mạng FPT bình thường thôi.. gói 10 mbps 2`. không dùng cáp quang mà lên zữ vậy à. lại chém gió nữa rồi

thocon55

thanhtampro94 bằng 1/2 speed gói VNPT 165 K nhà mình FPT mà bác

chịu thôi

mà tãi lúc 8-9h sáng thì khác

300-450kb/s

Michael

Mới test thử lun! thật sự là max speed các host nước ngoài nhưng lại giới hạn các host Việt Nam rồi! làm sao đây???

P©tur

đúng là nó cho download max trên mf đây các bác, mình xài gói 6mb down dc 5,8mb/s

trove1217

wwe_fan Mình ở Cần Thơ city.. heheee.. gói 10mbps mà.. hôm nay down vậy chậm đấy.. down ở host VN toàn trên 1MB/S Pác đao thế là max rùi còn muốn nhanh thế nào nữa

10mbps(đơn vị tính bằng bit)

1MB(đơn vị tính bằng byte)

1 byte = 8 bit

Gregson

painpro đúng là nó cho download max trên mf đây các bác, mình xài gói 6mb down dc 5,8mb/s keke bác down như thế nào hay vậy? Gói 6Mb down tận 5,8Mb/s luôn! Bác úp ảnh lên cho anh em mở rộng tầm mắt đi

nhocxinh_trasua

chắc là bị lên án nhiều quá, mở ra cho ae down max 1 tý rồi lại khóa vào thôi, cứ dùng 1 số biện pháp thường ngày cho an toàn

Các chủ đề có liên quan khác