thanh_thuong_tt

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ công cụ ở Công ty Cổ phần Minh Phú
2
chẽ  không  có  sự  thất  thoát  lãng  phí  nhằm  giảm  giá  thành  sản  phẩm  và  tăng  lợi 
nhuận cho doanh nghiệp  
Tuy mới thành lập và khá non trẻ, công ty Cổ phần Minh Phú đã có chỗ đứng 
vững chắc trên thị trường nhờ có khả năng lãnh đạo của giám đốc cùng với đội ngũ 
cán bộ  đầy kinh nghiệm, đặc biệt là công ty luôn có đầy đủ trang thiết bị, vật liệu , 
công cụ dụng cụ chuyên dùng hiện đại và dễ sử dụng để hoạt động sản xuất kinh 
doanh ngày càng mở rộng hơn.
Là sinh viên trường Cao đẳng công nghệ Bắc Hà sau một thời gian thực tập tại 
công ty Cổ phần Minh Phú nhận thức được tầm quan trọng của công tác hạch toán 
NVL đối với công tác quản lý doanh nghiệp và kinh doanh nói chung của công ty. 
Được sự giúp đỡ nhiệt tình của các cán bộ phòng kế toán và sự hướng dẫn của cô 
giáo Từ Thị Xuyến em đã lựa chọn và đi sâu vào nghiên cứu đề tài: 
“ Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ ở Công ty Cổ phần 
Minh Phú ”
Nội dung của đề tài gồm ba chương:
Chương 1: Cơ sở lý luận và thực tế của kế toán nguyên vật liệu
Chương 2: Đặc điểm địa bàn và phương pháp nghiên cứu 
Chương 3: Thực trạng kế toán, hạch toán NVL – CCDC tại Công ty Cổ 
phần Minh Phú.
Do trình độ và thời gian có hạn nên báo cáo này không tránh khỏi những thiếu 
sót.  Em  mong  nhận  được  sự  giúp  đỡ,  góp  ý  kiến  của  các  Thầy  Cô  giáo,  và  các 
Cô(chú) cán bộ, cùng các Anh(chị) trong phòng kế toán của công ty để em ngày 
càng hoàn thiện báo cáo hơn nữa.

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đánh giá khái quát về công tác hạch toán kế toán tại công ty TNHH Song Linh Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo tổng hợp về tình hình thực tế công tác kế toán, quy trình hạch toán các phần hành kế toán tại Công ty may 10 Luận văn Kinh tế 2
H Tổ chức hạch toán kế toán vật liệu, công cụ dụng cụ tại công ty khoá Minh Khai Luận văn Kinh tế 0
A Hoàn thiện hạch toán kế toán nguyên vật liệu và công cụ dụng cụ tại Nhà máy thuốc lá Thăng Long Luận văn Kinh tế 2
W Hạch toán kế toán nguyên vật liệu, công cụ dụng cụ ở công ty công trình giao thông Vĩnh Phúc Luận văn Kinh tế 0
H Hạch toán kế toán nghiệp vụ mua hàng và thanh toán tiền hàng tại Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và Luận văn Kinh tế 0
B Hạch toán kế toán vốn bằng tiền tại công ty Trường Thành Luận văn Kinh tế 2
N Hoàn thiện tổ chức hạch toán kế toán với việc tăng cường quản trị doanh nghiệp tại Tập đoàn Bưu chín Luận văn Kinh tế 0
B Thực trạng công tác hạch toán kế toán tổng hợp tại Công ty TNHH may nhân đạo Trí Tuệ Luận văn Kinh tế 0
J Một số ý kiến đóng góp nhằm hoàn thiện công tác quản lí, sản xuất và tổ chức hạch toán kế toán CPSX Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác