odin_lionhart

Mình thấy trên Chorme có chức năng chọn một từ hay cụm từ rồi bấm chuột phải chọn: Tìm kiếm cho" Từ hay cụm từ đó" rất hay không biết trên Edge có chức năng đó không. Nếu có sử dụng như thế nào. Bạn nào biết chỉ mình dùm với. Thanks

chức năng đó rất hữu ích nếu không có chắc lại quay về dùng Chorme thôi

dieuanh1996

Mình thấy trên Chorme có chức năng chọn một từ hay cụm từ rồi bấm chuột phải chọn: Tìm kiếm cho" Từ hay cụm từ đó" rất hay không biết trên Edge có chức năng đó không. Nếu có sử dụng như thế nào. Bạn nào biết chỉ mình dùm với. Thanks

chức năng đó rất hữu ích nếu không có chắc lại quay về dùng Chorme thôi Không phân biệt trình duyệt với công cụ tìm kiếm google.com bạn nhé

ke0.xoo2

chức năng đó rất hữu ích nếu không có chắc lại quay về dùng Chorme thôi chức năng này chính là nút Ask Cortana khi bấm chuột phải vào cụm từ được chọn trên Edge, nhưng nó sẽ tìm kiếm trên Bing thay vì Google hay Google VN nên cũng khá là bất tiện khi cần search tiếng Việt. Bạn cũng có thể chờ vài tháng nữa khi MS cho Edge xài extension từ Firefox và Chrome thì chắc chắn sẽ có 1 extension hỗ trợ điều này.

nuhocsinh_111

chức năng này chính là nút Ask Cortana khi bấm chuột phải vào cụm từ được chọn trên Edge, nhưng nó sẽ tìm kiếm trên Bing thay vì Google hay Google VN nên cũng khá là bất tiện khi cần search tiếng Việt. Bạn cũng có thể chờ vài tháng nữa khi MS cho Edge xài extension từ Firefox và Chrome thì chắc chắn sẽ có 1 extension hỗ trợ điều này. Tin từ đâu mà Edge xài add-on từ FF và Chrome vậy bạn?

Các chủ đề có liên quan khác