Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: PHÂN TÍCH THIẾT KẾ HỆ THỐNG THÔNG TIN THIẾT KẾ HỆ THỐNG QUẢN LÝ TRUNG TÂM NGOẠI NGỮ
2
LỜI NÓI ĐẦU
Ta đã biết ngoại ngữ là cầu nối quan trọng giúp con người mở mang tri thức và 
phát triển bản thân, nhất là trong thời đại ngày nay. Do đó, học để nói được các ngôn ngữ quốc tế đang trở nhu cầu thiết yếu của mọi người, mọi tầng lớp. Nắm bắt được điều này, nhiều trung tâm ngoại ngữ đã ra đời, và Trung tâm ngoại ngữ đại học Sư Phạm TP HCM là một trong những trung tâm uy tín nhất, được các bạn sinh viên tin tưởng nhất. Và nhờ vào sự phát triển của công nghệ thông tin, việc quản lý một trung tâm ngoại ngữ ngày càng trở nên dể dàng và thuận tiện hơn trước rất nhiều.
Xuất phát từ mục đích học tập phương pháp phân tích, thiết kế hệ thống thông tin, 
cũng như tìm hiểu về các trung tâm ngoại ngữ, nhóm chúng em đã thực hiện đồ án “Thiết kế hệ thống quản lý trung tâm ngoại ngữ Đại học Sư Phạm TP HCM”. Đồ án tuy còn nhiều thiếu sót nhưng nó là kết quả của sự nỗ lực của các thành viên trong nhóm, sự giúp đỡ của tất cả các bạn bè. Ngoài ra chúng em rất biết ơn thầy Nguyễn Gia Tuấn Anh về sự hỗ trợ và hướng dẫn tận tình, và chúng em sẽ không thể hoàn thành đồ án này nếu không có thầy.Xin chân thành cám ơn thầy.
Ta đã biết ngoại ngữ là cầu nối quan trọng giúp con người mở mang tri thức và phát triển bản thân, nhất là trong thời đại ngày nay. Do đó, học để nói được các n
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác