Dezmond

NHận thấy rất nhiều người vẫn còn nhu cầu sử dụng Office 2003 Professional

Shopcdkey.com đã up file iso chính gốc + key bản quyền chính hãng cho anh em VNZ sử dụng

Product Name:

Office Professional Enterprise and Standard Edition 2003

Product Keys:

PWMY9-DVQ26-KFKXB-RVTH3-7GPMG Lưu ý : CD Key này là bản quyền chính hãng , có thể activate cho tất cả máy tính và cam kết không bao giờ bị block
Được chịu trách nhiệm update , hỗ trợ bởi shopcdkey.com

TẢI VỀ :

4SHARE.VN:
TRỰC TIẾP TỪ TECHNET CỦA MICROSOFT:
Shopcdkey.com - Mong phục vụ tốt nhất mem VNZ

oài những key mà technet công khai thì có trên mạng internet tràn lan rùi chủ toppic ơi

chúc chủ toppic đắt hàng nào

tochuyen_68

Hj, key này trên mạng có lâu ruj mà chủ thớt.

Nhưng dù sao cũng thank chủ thớt nhiều lắm.

Mình cũng có 1 key cho bản pro, sẵn tiện share cho ae lun.

(Key này cũng có lâu rồi nhưng không bị block, đến giờ vẫn active được)

Code: GWH28-DGCMP-P6RC4-6J4MT-3HFDY

Atleigh

oài những key mà technet công khai thì có trên mạng internet tràn lan rùi chủ toppic ơi

chúc chủ toppic đắt hàng nào uhm , shopcdkey cũng chả bao giờ lấy key trên mạng share cho anh em cả

Nhưng key này shopcdkey cam kết không bao giờ die

Nhận thấy sau khi kiểm tra 150 acc Technet live nhận thấy Office 2003 chỉ có duy nhất 1 key này >>> Key này có thể activate cho tất cả máy tính và không bao giờ bị block

Anh em share ở technet nhiều nhưng không nói rõ điều này nên nhiều bác sợ block đâu dám dùng

CÒn key windows thì vài bữa là block nếu share public

Code: GWH28-DGCMP-P6RC4-6J4MT-3HFDY Thank bạn , nhưng mình check tất cả Technet thì chỉ có 1 key duy nhất ở trên

Ko rõ key này bạn lấy từ nguồn nào nhưng dù sao cũng cảm ơn

---------- Bài thêm lúc 13:47 ---------- Bài trước là lúc 13:46 ----------

Cài cho nhiều máy được không pro. Cài và activate cho tất cả máy tính nhé , anh em cứ xài thoải mái

Thông tin hoàn toàn chính xác và tin cậy

dinhcongky_vn

Nghe bác nói thấy khoái, như vậy tất cả còn chờ j nữa dùng thôi. down về test thử xem sao. khỏi phải tét vì chúng tui đã test rồi

Mỗi đợt sahre key chúng tui đều mang danh dự shopcdkey.com để share key

Shopcdkey.com đang phấn đấu trở thành nơi phân phối key bản quyền hàng đầu VNZ

haphuong31_ptit

Code: GWH28-DGCMP-P6RC4-6J4MT-3HFDY key này tớ dùng mấy năm nay, chả có vấn đề gì, bây giờ thấy key mới của chủ topic mới thắc mắc:

liệu có update được ko?

thanks

piggy_9x_piggy

key này tớ dùng mấy năm nay, chả có vấn đề gì, bây giờ thấy key mới của chủ topic mới thắc mắc:

liệu có update được ko?

thanks key bản quyền chính hãng của MS nên update thoải mái

Key này activate cho tất cả máy tính đều được , không bao giờ block key

Mà giờ office 2003 ít ai cần nhỉ

hehehe_hahaha

thì giờ hầu như mọi người chuyển sang dùng bản 2010 hay 2007 hết rồi. Những người mà vẫn còn dùng bản 2003 thì chắc cũng chẳng biết đến cái diễn đàn này ấy chứ

karl_lion

Thực ra với nhu cầu bình thường thì Office 2003 là tốt nhất, cài thêm phần mềm Office Compatibility Pack là đọc được file của Office 2007 và Office 2010 rồi. Dùng phần mềm bản quyền vẫn thích hơn là dùng Cr-ack. Thank shopcdkey và mong rằng sẽ nhận được nhiều phần mềm tốt từ shopcdkey.

thuylinh19803

thì giờ hầu như mọi người chuyển sang dùng bản 2010 hay 2007 hết rồi. Những người mà vẫn còn dùng bản 2003 thì chắc cũng chẳng biết đến cái diễn đàn này ấy chứ uhm , ngay bản thân mình cũng chỉ xài only 2003 nên thấy hay mới upoad ai cần xài

Nếu nói đúng ra dân văn phòng ứng dụng Word , Excel , PP họ toàn xài 2003

2007 với 2010 toàn giới trẻ xài

Vào mấy cái văn phòng cty lớn toàn 2003 mà giã chiến
Thực ra với nhu cầu bình thường thì Office 2003 là tốt nhất, cài thêm phần mềm Office Compatibility Pack là đọc được file của Office 2007 và Office 2010 rồi. Dùng phần mềm bản quyền vẫn thích hơn là dùng Cr-ack. Thank shopcdkey và mong rằng sẽ nhận được nhiều phần mềm tốt từ shopcdkey. Thank bạn

Rảnh qua box thương mại up hộ toppic
có key office 2010 pro share cho anh em mấy cái nào. ĐÃ share 3 lần rùi , toàn sll hòm hòm 150-200 key 1 lần

Sắp có lần 4 để khai trước shopcdkey.com phiên bản 2.0 ra đời

hamaingoc_ohyez

key bản quyền chính hãng của MS nên update thoải mái

Mà giờ office 2003 ít ai cần nhỉ Vẫn dùng chứ bạn, bọn mình làm đồ án vẫn dùng tới nó. Vì có một số người không dùng được Math Type

---------- Bài thêm lúc 00:25 ---------- Bài trước là lúc 00:21 ----------

key bản quyền chính hãng của MS nên update thoải mái

Mà giờ office 2003 ít ai cần nhỉ Vẫn dùng chứ bạn, bọn mình làm đồ án vẫn dùng tới nó. Vì có một số người không dùng được Math Type

phanhuyen_60

Bản office 2003 này nguyên gốc, muốn update SP3 thì link đây :

Key ngon, dùng mãi mãi. Với nhu cầu bình thường thì đó là sự lựa chọn số 1. Cài thêm phần mềm Office Compatibility Pack để đọc file .docx của Office 2007 và Office 2010.

hongthao_vn2001

Bản office 2003 này nguyên gốc, muốn update SP3 thì link đây :

Key ngon, dùng mãi mãi. Với nhu cầu bình thường thì đó là sự lựa chọn số 1. Cài thêm phần mềm Office Compatibility Pack để đọc file .docx của Office 2007 và Office 2010. Thanks đồng chí đã trả lời hộ

vuhaitien_2523

được chủ topic share cho cái key office 2010 ngon rồi nên không dùng nhưng cũng thanks Khi nào mở đợt bão key báo cho anh em biết với nhé. Cái quan trọng nhất là HĐH vẫn phải Cr-ack :-s

ngovang_koanh

key Windows 7 trên mạng có nhiều nhưng để activated được thì hên xui, nếu có tiền thì mua key xịn, không thì dùng Cr-ack. còn với Windows XP SP3 thì key activated được nhiều, dùng cũng ổn định. thực ra bây giờ Windows XP SP3 vẫn là lựa chọn số 1 vì có nhiều phần mềm tương thích và chạy ổn định hơn Windows 7.

Các chủ đề có liên quan khác