minh852002n

xin chào các bạn , em thi đại học được 11 điểm thôi giờ muốn xét NV2 vào các trường đại học , cao đẳng học bên ngành marketing hay quản trị kinh doanh hay bên ngành kinh tế .... em rối quá. em muốn học ở TP.HCm ... Hiện tại có nộp đơn vài trường fpt .. nếu Cả nhà ai thấy trường nào học xong ra trường có nhiều kỹ năng để dễ xin việc được giúp em gấp với

Parnall

"thi đại học được 11 điểm" thì bạn xét hệ cao đẳng. Muốn học ở tp hcm thì bạn tham khảo hệ cao đẳng của trường này thử:

Chúc bạn may mắn

qthai_drt

"thi đại học được 11 điểm" thì bạn xét hệ cao đẳng. Muốn học ở tp hcm thì bạn tham khảo hệ cao đẳng của trường này thử:

Chúc bạn may mắn thank bác nhiều nhiều lắm,,, còn trường nào ai học rùi review lại cho em có thêm thông tin với

thank bác nhiều nhiều lắm,,, còn trường nào ai học rùi review lại cho em có thêm thông tin với up cho bạn trường này, hệ cao đẳng có thể đậu 99.99999%. Đại Học Cồng Nghiệp Thực Phẩm TP HCM

p/s: mình thiên về tìm trường nào chắc đậu cho bạn chứ chất lượng trường này thì mình không biết nha

được cái trường này quy tắc kinh lắm, hồi lâu nó còn quy định cả việc đi học phải mang giày, quần áo thế nào, tùm lum chẳng thoải mái gì cả

cunhan

có bác nào học marketing trường cao đẳng fpt chưa cho hỏi chất lượng như thế nào,,, cũng thấy nhiều người khuyên trường hutech cho em lời khuyên với

tranhang3789

11 điểm bi giờ học cao đẳng cũng phải liên thông mà như vầy mà lên nữa chak cũng hơi bị đuối à., hẹn năm sau gặp lại đi...

Các chủ đề có liên quan khác