Tự nhien may bị hiên cai System Progressive Protection này

các bạn co biet cách tắt di khong

với ca no cứ bi hien mấy cai khoa dưới góc man hinh và không vao duoc 1 cái gi tren máy cả

Thì bac de nó làm xong ..rùi quet don ..xong rùi vao Control panel >> add or remove program >> mà xoa thui ^^! ... không thi Ctrl+Alt+Delete >> vao Task manager >> chon no và End process

Wyrttun

Đây bạn. bật len no quét xong restart may lại là ok

hoặc

phuong_85

cai nay bạn cài vao ma o xóa được à. thu dung mấy phần mem chuyen remove xem Fake AV remove la Phần mềm chuyên dung do bạn

peminhanh

Mấy cai nay là phần mem virut đó, khó gỡ lắm, lan truoc mình bị nen phai cài lại windows luon rồi

zunzunny_taddy

May cai này là phan mem virut đó, kho go lắm, lần truoc minh bị nên phai cai lại windows luon roi hien tai Norton đã trị được

manlyboy_266

Hihi, minh vua gặp xong. Khong don giản chút nào. Tất ca khoa hết nên khong co dùng được loai phan mềm nào cả, cuối cung bung ghost là giai phap mình đã làm.

thaotrang135787

- Cac ban khởi động lai may nhấn F8, vao Safe Mode with command prompt.

- Trong che độ này tren Command Prompt cac ban xóa nóbình thường. Minh thay nó trong C:/programdata

Chúc cac ban thành công!

em phai lam the nao de go bo duoc no bay joi sao k thay cau tra loi

Mới dinh cai này xong, khon nan thiệt, không the mo được chuong trinh j hết, kể cả tákmanager, controlpanel...chỉ có explore la mở được.

Để xử thang nay thì vào o dia cài chương trình, bật hien cac file ẩn tim den đường dẫn thu muc chứa chuong trinh ( ban click phải vào icon cai chương trình khi nay ở desktop của bạn, chọn properties, ban se thấy duong dan của nó) này roi xoa hết nó đi. RESTART may lai là ok. (Bi buc tử điên tiet thi mới khôn ra, đốt nha no là nó khỏi sống)

Blagden

Các Ban lam theo bài này nhé, khach moi đưa máy minh dinh con này,,... minh da làm theo cach tren thì ok, ...

beyeu_anhlove

Khi cai may các bạn nen nho phải Enable user administrator de sau này còn co ma dùng để tri may thứ cứng đầu này.

các bạn xem source cua no nằm ở đâu, sau do dang nhập vào user admin va delete nó là xong. Mình da lam và thành công 100%

Chúc cac ban may mắn.