Verrall

Dracula Twins - game 3D vui nhộn.

Đó là một ngày lễ trong năm, một ngày mà tràn ngập sự sợ hãi và huyền bí, tất cả người chìm trong run sợ trước những bóng ma ...Mùa để các bạn cầm những cây nến đi trong đêm, dự những buổi lễ đêm ở nhà thờ, cùng nâng li với những li rượu ưa KẾT ..., xem nào, hãy tượng răng bạn sẽ cắn sâu vào cái gì đó, phập, ôi MG: , đừng nghĩ là một cái gì gê rợn hơn nhưng mình nói là nó sẽ cắm vào một món bánh kẹo nào đó.

Đây cũng là thời (gian) gian tốt để tránh tỏi, những ngã tư, nước thánh và những đối tượng làm bằng gỗ pointy nữa. Một cách đặc biệt nếu bạn là một ma cà rồng,coi nhưtrường hợp trong Dracula Twins !!

Trong câu chuyện, vào một mùa hallowen đáng sợ, bác sĩ Lifelust, người thân nhất của anh em dracula vừa bị bá tước dracula bắt đi và với mưu tính biến bác sĩ Lifelust thành một bác sĩ ma quỷ, hắn sẽ thôn tính loài người. Hãy ngăn chặn bàn tay độc ác của hắn lại, trong vai anh em dracula với 40 màn chơi trên nền 3d, game thực sự là một chuyến phiêu lưu thú vị dành cho bạn.

Game là một trong số những game 3d hay của Legendo Entertainment với cách chơi đơn giản và hình ảnh 3D tái hiện sống động là một game đáng để chơi đấy.

Hình ảnh trong game:

Yêu cầu hệ thống:

* Memory: 256 MB

* DirectX: 8.1 or later

* CPU: P3 1.0 GHZ

* Video: Direct3D Video Card with 16 MB RAM

DUNG LƯỢNG: 39.46Mb.

Download Game:

hay : Link này

Cr@ck :

key:

ngomytien

Bữa sau post bài bạn nhớ dùng chức năng hidden lind cho tất cả các lind nha đừng để lộ liễu như vậy:cool:

near_2806

Làm như thế được chưa ?

mà hình như làm như vậy không Dowload được

Cr-ack và key đều copy sai link rùi kìa

Là sao

Không hiểu

congaigiangho67

Làm như thế được chưa ?

mà hình như làm như vậy không Dowload được

Ý mình nói không phải là cho hide link. Mà là link không download được do copy nhầm link. Bạn thử down cái Cr-ack và key xem có down dc ko? Bác sửa lại nhanh nhé

Berke

Trò này hay đấy ! đang dow về chơi thử rùi thank nhé !! ^^

Cho hỏi sử dụng cái cr@ck và key là làm sao ạ mình dow về mà không biết cr@ck sao hết chủ topic biết thì chỉ dùm mình cái nha !

tuanvuanhus

Cho hỏi sử dụng cái cr@ck và key là làm sao ạ mình dow về mà không biết cr@ck sao hết chủ topic biết thì chỉ dùm mình cái nha !

Cái đó down về ra những tệp gì?

Thường thì Cr-ack bạn sẽ phải copy tệp Cr-ack vào thư mục cài đặt rùi chạy

key thì chạy để lấy key.

Nếu là tệp lạ thì bạn chụp lại rùi post lên đây anh em sẽ xem cho

Các chủ đề có liên quan khác