Colhoun

pà kon giúp mình với.

thật sự phát điên lên được.

không hiểu sao 2 forder chứa rất nhiều hình cả trong máy và trong ổ cứng đồng loạt biến mất không để lại dấu tích.

mình dùng kis 2011 quyét virus thì không thấy con nào hết.

show các file ẩn lên không có kết quả.

dùng FormatRecovery để cào ổ cứng cũng không tìm thấy.

mình không biết tại sao nữa đây là lần thứ 2 rồi.

mong tất cả người giúp dùm

hang_3con_gau

trước đó bạn có dùng soft nào để khóa hay ẩn nó đi ko, nếu có thì remove cái soft đó đi. còn không thì chắc chắn do Virus, thử các soft diệt virus khác xem, không phải Virus nào kis cũng diệt được !

---------- Bài thêm lúc 10:08 ---------- Bài trước là lúc 10:03 ----------

Bạn vào tools/folder options/ view/ chọn show hiden files and forders và bỏ chọn Hide protected operating system file. Là ok ngay.

kyniem_2008

bạn thử down cái này về giải nén rồi mở nó lên chọn ổ mà bạn để hai folder đó quét, nếu do nó bị virus ẩn đi thì sẽ hồi phục lại.

Bạn xem máy cái forder có bị bạn duy chuyển đến thứ mục nào không, còn muốn khôi phục lại bạn thử dùng tuneup 2011 đi

danhchatingvy

Bạn kiểm tra dung lượng ổ đĩa chưa? Nếu dung lượng không thay đổi thì bạn show các file system thử.

chauthanh2790

mình vừa dùng các biện pháp mình biết là show các file ẩn.

dùng winrar để kiểm tra file ẩn nhưng không có kết quả.

vì dung lượng ổ cứng lớn nên mình không dám chắc nó có ít đi không .

mình cũng search toàn bộ ổ cứng nhưng không thấy dấu tích gì hết.

quabongvang

Hay ai đó cut đi đâu rồi, cut thì không phải xóa nhé, có dùng chung với ai hay đặt pass ko

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tìm hiểu về bộ chứng từ trong thanh toán xuất nhập khẩu thực trạng và các giải pháp hoàn thiện tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Đa dạng hóa các môi trường sản xuất bacterial cellulose từ vi khuẩn Acetobacter xylinum Nông Lâm Thủy sản 0
D Bằng chứng kiểm toán và các phương pháp thu thập bằng chứng kiểm toán trong kiểm toán BCTC Kế toán & Kiểm toán 0
D Nghiên cứu các yếu tố tác động đến gia tăng giá trị đất đô thị tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Các nhân tố ảnh hưởng đến giá bán căn hộ chung cư cao cấp - Nghiên cứu trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Các nhân tố ảnh hưởng đến ý định của người mua nhà ở của người mua nhà khu vực đô thị Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Các yếu tố ảnh hưởng tới sự sẵn lòng chi trả cho dịch vụ quản lý vận hành chung cư trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu sự hài lòng của người dân về nhà ở tái định cư tại các dự án xây dựng lại nhà chung cư cũ Luận văn Kinh tế 0
D nghiên cứu xây dựng quy trình phân tích các hoạt chất chính trong cây hương thảo Nông Lâm Thủy sản 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến năng suất làm việc từ xa của nhân viên văn phòng tại Tp. HCM Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác