emmuoncoanh2912

Em muốn duyệt web bằng bàn phím không dùng chuột nhưng mà gặp rắc rối là khi chọn link thì Tab rất nhiều lâu không được nhanh lắm. Bác nào Pro hay duyệt bănng bàn phím chỉ em cách duyệt bằng bàn phím cái em không muốn dùng chuột

Thanks!

milo_buffo

Quote:

Được gửi bởi dinhhoach

Em muốn duyệt web bằng bàn phím không dùng chuột nhưng mà gặp rắc rối là khi chọn link thì Tab rất nhiều lâu không được nhanh lắm. Bác nào Pro hay duyệt bănng bàn phím chỉ em cách duyệt bằng bàn phím cái em không muốn dùng chuột

Thanks!

sao lại có nhiều người lại muốn quay về thời (gian) cổ nhỉ, sao lại muốn tự làm khổ bản thân

vudinhkhanh2000

Giữ Tab cho chạy tới link, nếu vượt quá thì shift + tab để quay lại. Home để lên top, end để xuống bottom, page up page down nữa. Hôm nọ hỏng chuột cũng đến khổ, nhất là cài mấy phần mềm không hỗ trợ hotkey. Duyệt web không có chuột khác gì cho chân vào túi nhảy lò cò.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C trợ giúp cách lấy cài đặt gốc của phần mềm từ Program Files An toàn - Tối ưu hệ thống 3
B Máy mình có chức năng hỗ trợ 3g nhưng ko tìm ra cách để sử dụng, xin anh em giúp đỡ..??? Hỏi đáp Tin học 0
C Bằng hữu xin trợ giúp - Thiết kế web bằng frontpage 2003 - Cách cố định một table - Đa tạ, đa tạ. Hỏi đáp Tin học 1
V Nhờ anh chị tải tài liệu chuỗi cung ứng công ty Việt Tiến này giúp em với ạ. Em cám ơn anh chị hỗ trợ giúp đỡ ạ Sinh viên chia sẻ 3
D Công tác xã hội nhóm với việc can thiệp trợ giúp trẻ vị thành niên có hành vi gây hấn Luận văn Sư phạm 0
L Nghiên cứu xử lý các đoạn video để trợ giúp phát triển tư duy học sinh Công nghệ thông tin 0
P Nghiên cứu hệ thống trợ giúp quyết định trong tư vấn nghề nghiệp cho học sinh trung học phổ thông Công nghệ thông tin 3
C Xây dựng bộ ngữ liệu để đánh giá bằng Tiếng Việt và chương trình trợ giúp đánh giá các hệ tìm kiếm t Luận văn Kinh tế 0
B Ngân hàng công thương Hoàn Kiếm - Ứng dụng mô hình chi phí ngân hàng với sự trợ giúp của phần mềm Ev Luận văn Kinh tế 0
S Kiểm toán nhà nước được lập ra - Một công cụ quan trọng trợ giúp quốc hội trong quản lý ngân sách nh Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác