vtb_thuan

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: PHÂN TÍCH THIẾT KẾ HỆ THỐNG CÔNG TY FPT BÁN LAPTOP VÀ LINH KIỆN MÁY TÍNH
Đồ án Phân tích hệ thống thiết kế thông tin
2
Lời mở đầu
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Ngày  nay đi cùng với sự phát triên của Khoa Học Kỹ Thuật tiên tiến thì sự phát triển không ngừng vượt bậc của công nghệ thông tin đang trở thành mối quan tâm hàng đầu của nước ta. Vấn đề ngày càng phổ biến rộng rãi đến tất cả mọi người trên thế giới nói chung và ở Việt Nam nói riêng. Công nghệ thông tin càng phát triển thì trình độ của con người cũng ngày càng tiến bộ hơn vì thế công nghê thông tin không thể thiêu trong cuộc sống ngày nay.
Khi bắt gặp một vấn đề nào đó bất kỳ ở lĩnh vực gì thì chúng ta nên chuẩn bị đầy đủ sự hiểu biết về lĩnh vực đó và  phải tích lũy thêm những kiến thức cần thiết khác. Nhưng để sự hiểu biết đó phải thật sự sâu sắc  để vận dụng chúng giải quyết  các vấn đề đặt ra . Điều đó rất đúng khi chúng ta làm việc với bên lĩnh vực phân tích và thiết kế hệ thống thông tin. Đồ án này chúng em cũng thực hiện như thế.
Hiện nay với sự phát triển không ngừng về tất cả các lĩnh vực và bộ nhớ của con người có giới hạn nên máy móc ra đời để phục vụ chính điều ấy và nâng cao là việc xây dựng các phần mềm ứng dụng nhằm đáp ứng nhu cầu cấn thiết trên.Các phần mềm quản lí ấy sẽ giúp bán hàng được quản lí chặt chẽ nhất tạo nên mối quan hệ “thuận lòng người bán vừa lòng người mua”.Chúng em xin gởi cảm ơn chân thành đến thầy Nguyễn Gia Tuấn Anh,người đã tận tình truyền đạt lại những kiến thức,kinh nghiệm quý báo để chúng em có thể hoàn thành tốt đồ án này.Xin gởi đến Thầy những lời chúc tốt đẹp nhất trong cuộc sống.Chúng em cũng xin gởi cảm ơn đến anh Phạm Thế Hưng, trưởng phòng kinh doanh Mobile Internet FPT đã cung cấp cho chúng em nhưng thông tin dữ liệu quan trọng để chúng em có thể biết được thực tế và ứng dụng vào đồ ánNhững thông tin chúng em lấy được và kết hợp với những kiến thức truyền đạt, chúng em đã hoàn thành đồ án về lĩnh vực buôn bán vi tính, Trong nhóm chúng em có bạn Nguyễn Hoàng Đức Khoa (mssv: 0511128, mail: [email protected]) là cộng tác viên của fptshop nên chúng em xin lấy dữ liệu từ fptshop.
                                                                                                  Nhóm thực hiện
Hiện nay với sự phát triển không ngừng về tất cả các lĩnh vực và bộ nhớ của con người có giới hạn nên máy móc ra đời để phục vụ chính điều ấy và nâng cao là việ
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

haibuivaa

Re: [Free] PHÂN TÍCH THIẾT KẾ HỆ THỐNG CÔNG TY FPT BÁN LAPTOP VÀ LINH KIỆN MÁY TÍNH

ad ơi cho em xin tài liệu này với ạ! em đang cần gấp! Thanks ad nhìu ạ! :)

Các chủ đề có liên quan khác