Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By huynh_bao5
#160307 Hi everyone here,

Sau đây là thông tin tiến diễn về sự chuẩn bị của câu lạc bộ:

Leaders: cần thêm 1 leader nữa

Phòng họp: vừa có 2 phòng: điều hoà, máy chiếu, laptap. Ngoài ra còn có tủ sách với rất nhiều tại liệu học tập tiếng Anh hay. Tất cả đều rất hiện đại và trả toàn FREE

Chương trình: vừa có hoạt động dự kiến trong 1 tháng đầu tiên và hiện nay các leaders vẫn đang chuẩn bị thêm.

Member: Hiện nay số lượng member đăng kí vừa khá đông (72 members). Đặc biệt là vừa có 4 foreigners đăng kí tham gia (toàn bạn của mình ).

Timetable: Trong thông tin đăng kí các bạn để lại thì timetable riêng của các bạn vừa đăng kí rất khác nhau. Nên có lẽ mình sẽ tách câu lạc bộ ra 3 nhóm hoạt động vào 3 buổi khác nhau trong tuần để thuận tiện cho các bạn hơn: 1 online và 2 offline.

các bạn đăng kí hoạt động tại đây nhớ ghi thêm thời (gian) gian thuận tiện nhất cho bạn để hoạt động.

Thank sự đóng lũy của tất cả các bạn. Chúng ta nhất định sẽ có 1 câu lạc bộ tốt nhất, mang bản sắc riêng biệt nhất.

Hi vọng sẽ khai giảng vào trong tháng 12 này
By toantink4
By luutruongvan
#160321 Trích từ bài của Cheetah_on_chase viết lúc 13:53 ngày 07/11/2009:

Thiếu "nhiều" thế

Chỉ cần có anh là đủ hết ấy mà
Mà không thấy thời (gian) gian, địa điểm ji hết vậy bác chủ topic?

By kh0x47
#160332 Về địa điểm mình vừa mượn được 1phòng chốnggần đại học ngân hàng. Ngoài ra mình cũng vừa chuẩn bị đầy đủ các kế hoạch hoạt động ngoài trời và online qua Skype.
Hi vọng sẽ mang lại được kết quả tốt.

Mong tất cả người đóng góp.
By perfume_zon
#160339 Mình có thể làm Member nè! Vì bạn cũng chưa nói rõ ý tưởng organize của bạn như thế nào nên mình chỉ dám mạo muội là Member thôi. Hi vọng mình có thể đóng lũy được nhiều hơn.
Mình là Hoàn.
Mp: 0979.103.478
ID/ Yahoo: muadongthuytinh_1103
Nice to join with all!

By thanhcarter1987
#160351 Trích từ bài của binhtu viết lúc 23:04 ngày 07/11/2009:

Về địa điểm mình vừa mượn được 1phòng chốnggần đại học ngân hàng. Ngoài ra mình cũng vừa chuẩn bị đầy đủ các kế hoạch hoạt động ngoài trời và online qua Skype.
Hi vọng sẽ mang lại được kết quả tốt.

Mong tất cả người đóng góp.

Bác nói rõ hơn về kế hoạch có được không? Mọi người đều thể hiện sự quan tâm đến chuyện này. Cả về thời (gian) gian và địa điểm cụ thể cho CLB nữa chứ.

By bduycong
#160357 ok các bạn, mình sẽ add nick các bạn sớm và thảo luận thêm về thời (gian) gian hoạt động. Xu hướng là offline cuối tuần. Và online qua skype 1 tuần vài buổi trong tuần.

By hunter_love_1232000
#160363 Trích từ bài của vedepthatsu_iir viết lúc 12:54 ngày 10/11/2009:

mình có thể tham gia làm leader cho mảng offline được.
yahoo/ skype: duongcongcuocsong
cell: 0936386009

Đã add nick bạn bên skype rồi. Nick mình là nghiayokohama
@binhtu: mình đăng ký mảng online. Nếu tình hình thuận lợi thì triển khai sớm nhé, không biết số lượng thành viên vừa đến con số bao nhiêu rồi vậy nhỉ?

By Kelle
Địa điểm hoạt động sẽ là 1phòng chốnghọc trong trường Học Viện Ngân Hàng - Chùa Bộc.

Tổng số lượng thành viên cả đăng kí offline và skype đang là 28, khi nào đến 50 sẽ triển khai chính thức.

Hiện mình đang cần tìm thêm 1 leader nữa, mong các bạn đóng lũy thêm
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym