tui hiện tại đang sống và làm việc tại Singapore, vừa wa tui được biết sẽ có chuyến bay thẳng từ Sing ra Phú Quốc thật sự là sốc toàn tập.

"Sáng ngày 2/11, Hãng hàng không quốc gia Việt Nam - Vietnam Airlines chính thức khai trương đường bay quốc tế mới Phú Quốc – Singapore tại sân bay quốc tế Phú Quốc với chuyến bay đầu tiên mang số hiệu VN669. "

Và tui quyết định book vé đi ngay, cùng với 1 số cộng sự ngừoi sing đang rất quan tâm đến PQ.

(Có thể nói giá vé rất thơm và phong phú...)

Và nơi chúng tui dừng chân sẽ là đây:

Không có tuyệt gì vời bằng tận hưởng cảm giác phiêu lãng tiên cảnh tại nơi này.

Tuy nhiên, đó là phần phụ thôi. Cái chính chúng tui muốn nói đến đó là sự phát triển vượt bậc của Phú Quốc.

Và đặc biệt là VINCOM (VIC) - ông trùm bất động sản. Và tui bật mí thêm là VIC sắp niêm yết tại sàn SGX (Singapore Exchange Ltd.), còn chính xác ngày giờ nào thì tui không tiện nói ra lúc này.

Bên cạnh đó chúng tui cũng đang quan tâm đến 1 Công ty có tên Vờ Lờ (có mã hiệu U), đang cạnh tranh khá quyết liệt với VIC. Tiện chuyến đi chúng tui sẽ xem xét làm rõ vấn đề này.

Các nhà đầu tư chuyên nghiệp 319 nếu ai có thông tin nào hay hơn và rõ hơn thì xin chia sẻ với chúng tôi.

Thân chào!

Giovanni_HR

CEO đang tăng mạnh lắm ae ạ, CEO nắm rất nhiều đất Phú Quốc

http://Ketnooi/threads/co-phieu-ceo-quy-iv-lai-dot-bien___dinh-gia-gia-27.542386/

silly_isaiah

Thế thì VIC, DIG , CEO, FLC...... lại lên ngôi

DIG mừ chuyển nhượng lại dự án cho VIC hay công chúa thì ...........

Court

em đã sai, em đã chim lợn ebola. xem xin lỗi

em quá xoắn, vì cầm tiền nên em nhợn ebola.

giờ sao đây các thánh trứng

missyou7389

Gọi điện cho Cty vờ lờ đó mà hỏi. Nhìn thì tui biết ai làm trò đó, chắc có thể là từ 1 số cộng sự người Sing của chúng tôi

--- Gộp bài viết, 03/11/2014 lúc 10:40, Bài cũ: 03/11/2014 lúc 10:39 ---

Xin lỗi. Bác nhầm nguời, tui không bán trứng, chỉ có 2 quả làm của hồi môn thoi

vananh_0nljne

tui bít Si nó không chơi xấu thế đâu.Ép nhau quá.Có 1 mớ mua 5,5 cùng bac longduong ,không có bản lĩnh chính trị thì sút bố nó dồi

Các chủ đề có liên quan khác