- Cac bạn khởi dong lai máy nhấn F8, vào Safe Mode with command prompt.

- Trong che do này trên Command Prompt cac ban xóa nóbình thường. Mình thay no trong C:/programdata

Chúc cac ban thành công! Thanks!! Minh day diet no thanh cong.

Chet

làm gi ma phải cài lai windows cho thiệt,như bac tren bảo làm phat dc luôn nè,giữ nut power cho tắt may roi bật lại,ấn f8 (máy minh la f2) rồi vao muc chứa file cua no del hết là xong,tí nua thi mình back up file roi cai lại win,may ma thay post kia ^^

phaply_k19

Cái nay no đang dần duoc phat triển hay sao ấy, mới bị, khong dung trình duyệt web duoc luôn, may ma luc trước bị 1 lan nên biết cách trị, không thi ngồi đó đơ luôn, khoi len mạng tìm giai phap luôn. không biet co ai hảo tam diet cỏ tận goc cai chương trinh khon nan này không.

linkhoi_91193

Có le no là dạng spy. Máy em cai XP em lam the này: Vào Start ->Programs->System Progressive Protection. Se thay shortcut System Progressive Protection. Tu day ta tìm duoc file chạy của no nam ở đâu.Của tui là: "C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\D04D0BB5CA01FB250000D04C3B6CFE95\D04D0BB5CA01 FB250000D04C3B6CFE95.exe"

Bây giờ dung dia Hiren't boot su dung winmini, hay NC hoac VC mà xoa cai thằng khốn nan exe kia đi là được.

Trước khi lam nhu trên tui vào Add/remove programs khong thấy nó đâu cả, bat Taskmanager lên rồi lai tu thoát, chạy bat ki chương trình gi deu bị nó cảnh báo. Bkavpro khong nhận diện ra nó

thanks for watching.

Wacleah

Máy minh tu dưng xuất hien nhu thế....nhưng thằng NOD32 xu lý được...khỏe re nhu bò kéo xe

leanh9a1vip

Xoá theo cach thông qua safe mode roi xoa bằng tay khong xai phần mềm thi co khả năng mot vai chương trình bi mat tập tin, nhu IDM bị mất tập tin, khong tu bắt link tu trinh duyệt dù da option chỉnh lại hay trinh duyệt từ do ve sau sẽ bi vai trang web load mang hình trắng

duy_khuong71291

Đúng la nhiem cái này kho chiu thiệt đó, minh bi nhiễm và lam theo cách của bac qhmdwo1990 và đã thành công. Nhung de làm theo cach nay thì phải biet 1 chút về DOS de đánh câu lệnh. Xin Thank bác qhmdwo1990 nhé, em khong biet Thanks làm sao nữa. ai chi cho em với

quyvuong00

Re: System Progressive Protection là cái gì và vì sao không vào

Trích dẫn từ peminhanh:
Mấy cai nay là phần mem virut đó, khó gỡ lắm, lan truoc mình bị nen phai cài lại windows luon rồi

Virus , mình thấy nó chạy ngầm và load về những cái gì gì ý, CPU thì luôn trong tình trang 40 50%, máy nóng dã man. Và đã kiếm được clip sử lý nó :