huu.letrong

Nhằm tạo sân chơi lành mạnh cho anh em danketoan hàng tuần - Tạo điều kiện thuận lợi cho chuyện học hỏi & trao đổi kinh nghiệm giữa anh em trong diễn đàn những kiến thức về kế toán - thuế(những chủ đề tế nhị không thể nói trong diễn đàn :sifone:).... và để đám hậu thế của anh em nhà kế thấy cha, chú,anh chúng không còn "chân như tay - tay như que tăm"

Nay đệ viết công văn này (bệnh nghề nghiệp)để kêu gọi anh em nhà kế tham gia thành lập câu lạc bộ bóng đá, mong anh em đóng lũy và cho ý kiến.

Hình ảnh đội bóng ngày 13/01/2008:

embels_b

Sư Tử này ủng hộ hai chân! Đây là ý kiến hay và thiết thực, đề nghị pà kon nhiệt tình tham gia.

Nguyên văn bởi Kidmandang

Nhằm tạo sân chơi lành mạnh cho anh em danketoan hàng tuần - Tạo điều kiện thuận lợi cho chuyện học hỏi & trao đổi kinh nghiệm giữa anh em trong diễn đàn những kiến thức về kế toán - thuế(những chủ đề tế nhị không thể nói trong diễn đàn :sifone:).... và để đám hậu thế của anh em nhà kế thấy cha, chú,anh chúng không còn "chân như tay - tay như que tăm"

Nay đệ viết công văn này (bệnh nghề nghiệp)để kêu gọi anh em nhà kế tham gia thành lập câu lạc bộ bóng đá, mong anh em đóng lũy và cho ý kiến.

Thành lập CLB bóng đá đê, xin 1 chân dự bị hen:sifone:

hny_84

D.Gia tui ủng hộ 2 tay và hay chân luôn và xin lũy thêm chút ý kiến như sau:

Dân kế toán đi đâu cũng luôn bị chê là ốm yếu, không có sức khỏe tốt, những ngày cuối tuần hay ngủ nướng hhehehehe... nhằm để khắc phục tình trạng trên nên D.gia tui thêm các môn: Đá cầu, cầu lông và bóng bàn cho tất cả các cổ động viên cũng như các cầu thủ .

heo_con_way_pha

Nguyên văn bởi tiger2774

Thành lập CLB bóng đá đê, xin 1 chân dự bị hen:sifone:

Pác cọp già cả, đức cao vọng trọng nhất - để dìu dắt DKT Football chúng ta cần có một người dẫn dắt đội bóng.

+ Tớ đề cử pác Cọp làm đội trưởng đội Bóng

Pác cọp già cả, đức cao vọng trọng nhất - để dìu dắt DKT Football chúng ta cần có một người dẫn dắt đội bóng.

+ Tớ đề cử pác Cọp làm đội trưởng đội Bóng

Cọp đây lớn tuổi rùi, e rằng không đảm đương nổi trọng trách này đâu. Cọp đây xin đề cử BAO CÔNG: người KẾT hợp nhất.

Nguyên văn bởi xuro3

cho xu đăng ký 1 vị trí dự bị nhé

Đề nghị tiến cử XU làm đội trưởng đội dự bị

Nguyên văn bởi tiger2774

Cọp đây lớn tuổi rùi, e rằng không đảm đương nổi trọng trách này đâu. Cọp đây xin đề cử BAO CÔNG: người KẾT hợp nhất.

Con đồng ý với bố, đề cử bao củ chuối làm đội trưởng.

Bao củ chuối làm đội trưởng là KẾT hợp nhất!

---------

By the way, con làm hội trưởng hội cổ động viên!

Các chủ đề có liên quan khác