tvl_87_boy

Hôm ngay mình mới thử down trên mediafire với 3G 7.2mb của vina , tốc độ thật là khủng

KẾt quả này test ở khu vực Bình hưng hòa , bình tân , speed có lúc nhảy lên 650 và lên hẳn 700 kb/s đó , tại chụp không kịp @.@

duigachammuoi

cái này

bình

thường

lúc

em

xài

vina

quận

7

down

toàn 900 => 1m/s ko

có khi

nhảy

lên

1m1/s

ko chừng

anh_truong

hungncdi chắc lúc đó có mỗi bạn xài + cột phát sóng nằm ngay cạnh đó cột phát sóng không tự duy chuyển bạn ơi , mà nó mới tăng speed mấy hôm nay ý

chứ chỗ mình lúc trước cao lắm củng dc 400 thôi

fuckof

dùng 3G mà down phim HD thì thôi rồi, trước mạng chắc phải bán nhà đi mới đủ để trả

dreamshop2412

xài 3G đắt quá chịu không nổi gói dành cho học sinh sinh viên free chỉ có 1,5GB theo cước viettell là 60đ/MB bó giò mấy ông 3G

nhOk_OnlinE

cũng tùy bạn ơi, chỗ ít người dùng thì ổn nếu vô chỗ nào nhiều người cùng dùng thì cũngcoi nhưnhẽn mạng di động thôi mà, mệt mỏi lắm, chỉ tiện nếu bạn là người hay đi công tác thôi, còn nếu định cư 1 chỗ thì sài bt vẫn hơn

Bedford

tui xài 3g vina đây, nó lên xuống là chuyện bình thường, xài ở nhà thì hok bao giờ lên 200kb, còn ở trường thì lên 350kb là bình thường, co khi nhảy lên 400kb, nhìu lúc kết nối 5 phút thì bị dis chơi cho 1 phát. Nói chung xài 3g thì phải chịu dvậy, hứng thì cho cho mình dis dài dài

dreamshop2412

600 thì khủng thiệt, mình dùng con 3.6 down tầm 350 là cao rồi. Điệu này chắc phải nâng cấp 7.2 quá

vina phone có gói không giới hạn 300k/t.dùng thoải mái

7,2 thì tốc độ max là 900 kb/s bác ở trên down dc hơn 1mb thì mạng nhà bác có thêm thuốc súng rùi

nga_n81

dai ca tien vina phone có gói không giới hạn 300k/t.dùng thoải mái

7,2 thì tốc độ max là 900 kb/s bác ở trên down dc hơn 1mb thì mạng nhà bác có thêm thuốc súng rùi mình tưởng không còn chọn gói nữa chứ,ngày trước mình thấy có chọn gói ,sau này toàn quy ra MB hết giờ lại có rui hả bạn

Các chủ đề có liên quan khác