phuonghathien

Mời các bạn tham khảo lại những topic gần đây của Công Tử KIM tôi. các bạn hãy đọc hết để có sự ước chừng về đúng sai của nhận Định.

- Ngày 24/11 là chủ nhật Kim tui có thông báo thị trường có sập mạnh trong tuần sau và đóng cửa cuối tuần ở mức 572- 575. link: http://Ketnooi/threads/thi-truong-ngay-mai-di-nang-cuoi-tuan-dong-cua-572-575.546511/

- ngày 28/11 tui có nhận định thị trường hồi T5-10 và thứ 2, và khuyến nghị mua PVS, gas, pvd, tới thời điểm hiện nay vẫn may mắn là chính xác. Link: http://Ketnooi/threads/thi-truong-ngay-mai-di-nang-cuoi-tuan-dong-cua-572-575.546511/

CHo tới bây giờ, thị trường đang bước vào nhịp hồi, hôm nay thị trường hồi 6 Điểm. hàng có vẻ khó chọn khi PVS đã lên vài giá, GAs cũng lên cao hơn. tui xin khuyến nghị bắt đáy 2 cổ phiếu ogc và FPT, theo phân tich cơ bản của tôi, tui định giá OGC ở giá 11 là hợp lý, hiên nay về giá 8.1 do sự hoảng loạn nhất thời nên mua ở giá này quả nhiên sẽ thắng. FPT tui định giá 60, mua ở giá 48 này vẫn là rẻ, nên mua vào ở giá dưới 48 các bạn nhé.

Cùng với đà đi lên của nên kinh tế, tui cho rằng thị trường đã ở giai đoạn ổn định để tích lũy đi lên.

Sắp tới 2 cổ phiếu này cũng sẽ cho ra các thông tin tốt và cuối quý 4 này.

Xin mời các bạn đại cao thủ , đại trung và thấp thủ vào đây cùng nhau cho tui ý kiến về nhận định của mình. Và cùng nhau kiểm Chứng. Công Tử KIM tui xin được cảm ơn!

bigsun2007

chuẩn đó bác, OGC vÀ fpt đã ở giá quá hấp dẫn, 1 số đồng chí bbs việt đang lên kế hoạch thâu tóm lại OGC của bác Thăm, giá này quá bèo, múc thôi. xuống là múc

Laurenz

múc rồi để đó khi nào lên 1X mới bán, em này không tăng thì các bạn cũng đi viện

bác ôm ở giá bao nhiêu vậy, ai mua giá 8.1 này thì làm j có ai lãi đâu để chốt lời mà sợ. bác dính đọt thì tui khuyên bác nên mua vào bình quân giá đi. giá này quá là rẻ rồi. càng xuống thì càng mua tiếp, không phải sợ nhé

it_pro_hi

đúng rồi, tui quan sát thấy có hàng tá anh chị em đang ngồi ngọn cây, người ngồi cành thấp, kẻ ngồi cành cao. quanh giá 9, 10 rất nhiều. không tăng thì không được. tui định giá em chân dài này 11 các bạn ạ. múc thôi. dưới 8 bán nhà để múc

--- Gộp bài viết, 03/12/2014 lúc 17:21, Bài cũ: 03/12/2014 lúc 17:20 ---

bác ôm 9.1 à, thế thì dùng margin xúc nốt đoạn này đi. vê dưới 8 là xúc. sẽ đại thắng trở về đó bác

nghbac

nhưng số mình đen như mõm...OCS đang cắt margin...giờ chi ngồi nhìn...

Các chủ đề có liên quan khác