Tình hình này là con nhỏ rất chảnh gần nhà e tậu về cái cục wifi cáp quang ( nhà già nhứt xã )

Có thánh nào cho e xin cách hack , thì Phần mềm cho e , thank nhiệt tình .
Chân thành Thank

zen_nhok

cái dumpper e sài có được đếch đâu quanh phòng có 2 trục cái wifi mà chả bắt được cái nào

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
F Vận dụng lí thuyết trường nghĩa vào dạy – học đọc hiểu đoạn trích Ai đã đặt tên cho dòng sông ? của Luận văn Sư phạm 4
T Tôi đã đọc thông báo về vi phạm của công ty TNHH Kiểm toán AVA và Công ty TNHH kiểm toán AAC được đă Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Hãy chọn vài câu ca dao – dân ca Việt Nam đã đọc để chứng minh ý kiến của Bác Hồ: Những sáng tác ấy Văn học 0
H Kể một câu chuyện em đã được nghe hay được đọc nói về quan hệ giữa con người với thiên nhiên Văn học thiếu nhi 0
H Kể một câu chuyện em đã được nghe hoặc được đọc về một người có tấm lòng nhân hậu Văn học thiếu nhi 0
H Kể lại một chuyện mà em thích nhất trong những truyện đã đọc Văn học thiếu nhi 1
D Kể một câu chuyện mà em đã nghe hoặc đã đọc về những người đã góp sức bảo vệ trật tự, an ninh Văn học thiếu nhi 0
G Hãy kể một câu chuyện em được nghe hoặc được đọc về những người đã góp sức mình chống lại đói nghèo, Văn học 0
L Kể lại một câu em đã được nghe hoặc được đọc về những tấm gương sống, làm việc theo pháp luật, theo Văn học 0
S Kể chuyện em đã nghe , đã đọc về một nữ anh hùng hoặc một phụ nữ có tài Văn học 0

Các chủ đề có liên quan khác