Mình sưu tầm được phần mềm dự toán Accit 2009, nay chia sẽ với các bạn trong ketnooi.com/forum.

Cài theo file hướng dẫn, đến phần nhập mã khóa cứng thì ghi lại mã khóa cứng của mình, xong mở file excel "Mã dự toán 2007" nhập mã khóa cứng vào để lấy mã trả lời.

Link:

Chúc các bạn vui vẻ!

thuy17603

bạn xem lại link giúp mình với, linh hỏng rồi còn đâu???
Mình sưu tầm được phần mềm dự toán Accit 2009, nay chia sẽ với các bạn trong ketnooi.com/forum.

Cài theo file hướng dẫn, đến phần nhập mã khóa cứng thì ghi lại mã khóa cứng của mình, xong mở file excel "Mã dự toán 2007" nhập mã khóa cứng vào để lấy mã trả lời.

Link:

Chúc các bạn vui vẻ!

bạn xem lại link giúp mình với, linh hỏng rồi còn đâu??? Links dùng tốt mà bạn. Mình mới up sao die được.

Sully

Link:

Chúc các bạn vui vẻ! Cái này có dùng được không vậy, bản này là bản Cr-ack hả. Accit 2009 là phần mềm sử dụng khóa cứng bằng USB mà, không có USB sao dùng được, ai đã test thử rồi cho xin ý kiến với. Có bị lỗi gì không, cái này mà bị lỗi là coi như dự toán đi đứt đấy.

Eanrin

Chủ topic post bài rồi bỏ chạy à, vào cho mọi người ý kiến đi chứ.

Kiểu này giống nhử là đẻ con ra rồi không cho nó ** ấy

blue_dream_1212

Chủ topic post bài rồi bỏ chạy à, vào cho mọi người ý kiến đi chứ.

Kiểu này giống nhử là đẻ con ra rồi không cho nó ** ấy
Bạn cài vào sử dụng thử thì biết đúng sai liền. Bản này bỏ phần yêu cầu phải có khóa cứng USB rồi, chỉ yêu cầu mã khóa cứng thôi.

Cứ theo hướng dẫn sử dụng mà dùng nhưng đừng có update trực tiếp từ trang chủ sẽ bị chặn lại liền. Do là bản ******* nên không thể cập nhập được các thông tư, nghị định mới.

ACCIT là phần mềm dự toán tùy biến cao, lệnh chủ yếu là dùng hàm excel kết hợp với cơ sở dữ liệu ĐM1776 + đơn giá các tỉnh thành, phần lớn các bảng tính người dùng phải tự nhập, đây chính là điểm mạnh và cũng chính là điểm yếu của ACCIT, điểm mạnh là bạn nắm vững nó thì bạn có thể kiểm soát được đúng sai, điểm yếu là quá trình sử dụng có thể lập dự toán hơi lâu hơn các phần mềm khác (các phần mềm khác chạy tự động gần hết thì bạn lại không nắm được nó chạy cái gì trong đó). Do đó dân làm dự toán chuyên nghiệp vẫn thích dùng Accit vì họ có thể kiểm soát tốt được nó. Nếu bạn sử dụng tốt excel cũng như rành lập dự toán thì bạn có thể xài bản này ngon đấy.

Nếu bạn không thành thạo excel lắm thì bạn có thể tải bản Hitosoft 2010 cũng do tớ up trong diển đàn này về làm theo hướng dẫn là **** được liền. Bản đấy chính xác và chạy nhanh, dễ sử dụng, đã được cập nhật các thông tư mới nhất năm 2010.

gabmar_sk

Sao không dowdload duoc vay? Ban up len mediefire duoc không Bạn down về test thử rồi cho mình ý kiến nhé. Mạng mình chậm quá chưa có dịp down về, chắc lúc nào rỗi thì ra quán nét down về test xem sao.

chuot_vip

Bạn nào có Cr-ack của G8 ko?

Cái đó mới gọi là phần mềm Dự toán xịn, dễ dùng, chính xác, chạy được cả 32bit và 64 bit, 100% tiếng Viêt nữa

katorj_u_a

G8 cần gì bản Cr-ack.

Đây là link của bản miễn phí. Nếu học cách sử dụng thì dùng cái này là OK.

Còn nếu bạn dùng để làm việc thì chịu khó mua bản quyền đi. Dùng đã lắm

sockgirl9x

e down về và test rồi, nói chung là chạy ngon, k vấn đề j, tuy nhiên giống như chủ topic nói, ban? này nó k cập nhật các thông tư mới nhất được như bản mua mất tiền, lên khi down dơn giá 2542 của Hp về thì bị lỗi font chữ, và k dùng được, chỉ dùng đơn giá cũ được thôi.

Các chủ đề có liên quan khác