minh_nhi

mình cũng làm như các bạn nhập ngựa rồi nhưng vẫn bất down được, làm sao vậy!

Murrough

mình mở file của bạn ra xem rùi nhưng có nhập được dữ liệu gì vào đâu. mình đang rất cần để nhập chứng từ bên kho nhưng không làm được. bạn nói cho mình cách làm nhé! tiện đây xin lỗi cả nhà là mình chưa viết bài nào cả vì đợt vừa rùi bận quá không vào thăm và viết bài được

haihong0403

chán quá anh a em tài hoài bất được nó cứ hiện mấy dòng chữa này thôi.404 Page Not FoundThe page you requested was not foundchán quá.

Dilwyn

mình mới thử lại được hết màbạn bấm vào line chờ 45 giây sau đó bấm ngựa theo hình bên trên rồi bấm dowloadline vẫn hoat động tồt bất bị sao hết

plus_teen

Thank ban nhieu nha, minh dang can file nay lam. Nhung down hoai ma hong duoc. Huhuhu. Giup minh voi.

Henson

HIcho mình hỏi cái này nhé. cty mình mới đăng ký kinh doanh.mình chọn kế toán theo QĐ15. Làm bằng máy tính. mình hỏi bạn là có phần mềm excel theo QĐ15 konếu có cho mình nhé.thanks for

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công ty cổ phần xây dựng số 1 Vinaconex Luận văn Kinh tế 0
D Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương du lịch xanh Nghệ Anh Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu hệ thống chứng từ kế toán theo quy định của TT 200/2014/TT-BTC Luận văn Kinh tế 0
D Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại công ty cổ phần tư vấn công nghệ thiết bị và kiểm định xây dựng – Coninco Luận văn Kinh tế 0
T Một số ý kiến đóng góp nhằm hoàn thiện công tác kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Luận văn Kinh tế 2
V Tính toán thiết kế hệ thống sấy theo công nghệ tầng sôi Kiến trúc, xây dựng 0
M Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công ty Cổ phần Xây dựng số 1 Tiên Sơn Luận văn Kinh tế 0
X Kế toán lao động tiền lương và các khoản trích theo lương tại công ty TNHH dược phẩm Á Châu Luận văn Kinh tế 0
V Hoàn thiện công tác kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại công ty dụng cụ cơ khí xuất khẩu Luận văn Kinh tế 2
C Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương tại Công Ty cổ phần Điện tử Tin học Viễn Thông Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác