nhibecky_annie

Anvi Startup Booster là một ứng dụng giúp gia tốc quá trình khởi động của Windows bằng cách bỏ kích hoạt các tùy chọn không cần thiết hay ít sử dụng.

Cửa sổ của giao diện chính khá hiện đại, cung cấp các tab riêng biệt để thực hiện các thao tác tối ưu hóa hiệu suất máy tính.

Tab Home cho phép người dùng xem tất cả các chương trình khởi động cùng lúc với hệ thống (startup) cùng với mức độ tác động và tỉ lệ hỏng của các ứng dụng này để lựa chọn bỏ kích hoạt.

Trong các tab Service và System, bạn cũng được cung cấp các tùy chọn tương tự.

Ứng dụng này sử dụng khá ít tài nguyên CPU và RAM vì thế không gây tác động đến hiệu suất máy tính.

Anvi Startup Booster

Một số chức năng chính:

Tối ưu hóa các chương trình startup: Bỏ kích hoạt các chương trình không cần thiết khi khởi động hệ thống để giảm thời gian bật máy.

Bỏ kích hoạt các dịch vụ: Xóa hay bỏ kích hoạt các entry không cần thiết từ hệ thống tự động khởi động.

Tối ưu hóa các thiết lập hệ thống: Tối ưu hóa thiết lập Windows để tối ưu bộ nhớ máy tính.

Cấu hình thiết lập mạng: chức năng này giúp khóa các thiết lập có thể gây hại cho máy tính.

Khôi phục: Phần mềm này sẽ liệt kê cho bạn một bản sao lưu các tệp đã xóa. Bạn có thể chọn khôi phục nếu cần thiết.

Link tên lửa:

Link download khác:

cayraumuong

- mở hàng giúp bác nhé. cho hỏi tool chiếm tài nguyên ntn hả bác? không đáng kể,,,rất nhẹ

huongc0ng

Có dùng được trên windows 8.1 không bạn? Bạn xài windows 8 thì down về chạy đi,mình chưa text windows 8...

Bearach

Lại thêm 1 cái chiếm startup Làm gi chiếm startup đừng cho nó khởi cùng windows thôi đây bản protable khi cài loi ra xài thôi bạn

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác