keou_303

Tớ download bản cmc free về nhưng loạn cả lên, vào website của họ thì họ cho link download để xóa, nhưng tớ chẳng tin nữa, sợ tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa mất. các bạn giúp tớ xóa nó với nhé, tớ thử dùng unlocker và 1 cái khác nữa nhưng bất được. Hic, t chẳng biết làm răng cả

All

Quote:

Được gửi bởi handsomedan

Tớ download bản cmc free về nhưng loạn cả lên, vào website của họ thì họ cho link download để xóa, nhưng tớ chẳng tin nữa, sợ tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa mất. các bạn giúp tớ xóa nó với nhé, tớ thử dùng unlocker và 1 cái khác nữa nhưng bất được. Hic, t chẳng biết làm răng cả

Hãy thử Exit nó ở thanh tác vụ, sau đó Uninstall.

Tốt nhất, dính vào nó rồi thì ghost lại Win, sau đó vào

để tải bản AntiVir mới nhất về cài.

đó giờ nghe tiếng KAS chứ cái desktop chả phải cài thêm cái anti nào, chẳng nên phải lôi Windows hay Linux vào đây.
Linux thì chẳng qua chưa phổ biến nên ít có người viết virus, vì người ta viết virus chủ yếu là phá + đánh cấp thông tin không phải chỉ duy nhất số ít đối tượng nào đó. Đến lúc linux phổ biến và có virus rồi thì xem lúc đó tự sướng thế nào?
Cứ suy nghĩ một điều, OS do con người viết ra, virus cũng do con người viết ra. không nên phải tâng bốc cái này cái nọ mà rách việc/

Erkerd

Quote:

Được gửi bởi lambanmai8283

Avira AntiVir là số 1

Đồng ý.

Máy công ty mình cài avira,máy nhà thì dùng Kis

Thấy rất là ổn.Chưa dùng CMC bao h

All

KIS có 1 đội chuyên update các virus suất xứ từ việt nam nên diệt virus bằng KIS tốt hơn Avira ( trong nội bộ VN nhé,các nơi khác bất rõ )

minh_nhi

Quote:

Được gửi bởi nobihai

Có điều ngựa nguồn bằng Delphi là bất khoái rồi, bất phát triển mạnh được !

Viết bằng Delphi với không phát triển được có liên quan gì nhau????

Dar

Sai lầm cực kỳ to lớn của CMC là đưa ra bản final quá sớm trong khi vẫn còn rất nhiều lỗi có những lỗi cực kỳ nghiêm trọng . Khách hàng dính một lần sẽ mất lòng tin luôn

Hỗ trợ của CMC cũng kém . Thật đáng tiếc lẽ ra CMC có tiềm năng để trở thành một antivirus tốt nhưng đầu voi đuôi chuột nên mới ra nông nổi như vậy

Perry

Em thấy dùng KAV là ok nhật nhưng mà cái này phải có license nên bất được anh em quan tâm lắm

Quote:

Được gửi bởi katadn

Ko muốn tốn $ thì cứ Avira là tốt

dùng avira hay bị bắn ra những màn hình quản cáo,nhiều khi rất khó chịu

sao các bac bất dung AVG nhỉ, chạy rất ổn định. AVG nằm trong top các soft diệt virus được xếp hạng năm 2009 đấy, các bạn thử dùng rồi cho ý kiến. thanks

Devon

Quote:

Được gửi bởi kidkid1985

dùng avira hay bị bắn ra những màn hình quản cáo,nhiều khi rất khó chịu

Đùa à? Chỉ có 1 cái lúc update, Ok phát là xong

Các chủ đề có liên quan khác