Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Đồ án: Thiết bị báo cháy tự động
Luận án tốt nghiệp
    trang
2
GVHD: NGUYỄN ĐÌNH PHÚ                                                SVTH: LÂM VĂN TRUNG
Trong cuộc sống của chúng ta luôn tồn tại những khu vực dễ cháy, nên việc lắp 
đặt hệ thống báo cháy có tầm quan trọng hết sức lớn lao. Nó giúp chúng ta phát hiện nhanh  chóng,  chữa  cháy  kịp  thời  kỳ  đầu  của  vụ  cháy  đem  lại  sự  bình  yên  cho  mọi người, bảo vệ tài sản cho nhân dân, nhà máy  xưởng sản xuất…
Ngày  nay,  việc  phòng  cháy  chưã  cháy  trở  thành  mối  quan  tâm  hàng  đầu  của 
nước ta cũng như nhiều nước trên thế giới. Nó trở thành nghiã vụ của mỗi người dân. Trên các phương tiện thông tin đại chúng luôn tuyên truyền giáo dục cho mỗi người dân ý thức phòng cháy chửa cháy, nhằm mục đích hạn chế những vụ cháy đáng tiếc xảy ra.
 Cùng với sự phát triển nhanh chóng của hệ thống thông tin điện thoại thì việc 
báo  cháy  qua  điện  thoại  ngày  càng  trở  nên  phổ  biến,  nó  giúp  ta  báo  kịp  thời  những thông tin về vụ cháy đến các cơ quan chức năng.
Xuất phát từ những ý tưởng trên, em chọn đề tài “Thiết bị báo cháy tự động” 
cho luận án tốt nghiệp. Do thời gian và sự hiểu biết có hạn, chắùc chắn trong quá trình làm em cũng có nhiều thiếu sót, mong các thầy cô và các bạn chân thành góp ý.

Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác