Audwine

như tít , máy tính của mình vào trình duyệt cốc cốc không load được 1 cái gì hết , ngay cả vào lịch sử hay cài đặt cũng không được đã xóa đi cài lại mà vẫn như cũ , vậy bác nào biết chỉ ho mình cách khắc phục với ạ ! xin Thank

teen_9x94

mấy cái trình duyệt khác thì xài bình thường hay sao bác, nếu chỉ mỗi cái đó bị thì cài cái your uninstaller xóa sạch nó đi rồi cài lại xem sao

Dowle

mấy cái trình duyệt khác thì xài bình thường hay sao bác, nếu chỉ mỗi cái đó bị thì cài cái your uninstaller xóa sạch nó đi rồi cài lại xem sao cái goochrom và cốccốc không vào được , h toàn vào cái E chậm quá :p

bạn chỉ cụ thể cho mình xóa cái gì với

bạn dùng phần mềm này
Code: http://ket-noi.com/forum/f167/your-uninstaller-pro-7-5-2014-03-final-trinh-go-bo-ung-dung-chuyen-nghiep-2931166.html rồi uninstall cái chrome hay cốc cốc đi (nó có chức năng xóa hẳn mấy cái registry của phần mềm để lại á)

xóa xong rồi cài lại xem sao

Thank bạn nhiều nghe ) bạn dùng phần mềm này
Code: http://ket-noi.com/forum/f167/your-uninstaller-pro-7-5-2014-03-final-trinh-go-bo-ung-dung-chuyen-nghiep-2931166.html rồi uninstall cái chrome hay cốc cốc đi (nó có chức năng xóa hẳn mấy cái registry của phần mềm để lại á)

xóa xong rồi cài lại xem sao

nhuquynh2003us

Nhiều lúc không phải do trình duyệt mà lại là do một phần mềm khác có tác dụng trợ giúp trình duyệt hay là tiện ích mở rộng.

Mình từng có lần bị lỗi Internet Download Manager, nó tự động bắt hầu hết cái link liên kết khiến không một trình duyệt nào load được link.

Trừ Internet Explorer vì nó có khả năng từ chối tác động các phần mềm không đủ quyền.

Nếu lần sau còn bị, bật Task Manager rồi dùng nó tắt các phần mềm khả nghi rồi check lại xem còn lỗi nữa không.

Từ đó sẽ biết do nguyên nhân là gì

Suthley

Bác thử mở phần tháo trương trình trong windows ra. sau đó bác chọn hết toolbar, lẫn trương trình tác động lên trình duyệt xem có hết không

Waescburne

Bác thử mở phần tháo trương trình trong windows ra. sau đó bác chọn hết toolbar, lẫn trương trình tác động lên trình duyệt xem có hết không Thank vì đã chỉ cho mình nhưng mình gà mờ lắm , không biết làm ntn hết :p

sweet_cherry_vn

Thank nhưng m cũng k biết làm ntn cả Nhiều lúc không phải do trình duyệt mà lại là do một phần mềm khác có tác dụng trợ giúp trình duyệt hay là tiện ích mở rộng.

Mình từng có lần bị lỗi Internet Download Manager, nó tự động bắt hầu hết cái link liên kết khiến không một trình duyệt nào load được link.

Trừ Internet Explorer vì nó có khả năng từ chối tác động các phần mềm không đủ quyền.

Nếu lần sau còn bị, bật Task Manager rồi dùng nó tắt các phần mềm khả nghi rồi check lại xem còn lỗi nữa không.

Từ đó sẽ biết do nguyên nhân là gì

Các chủ đề có liên quan khác