Avery

mình cũng không biết cái nào tốt nhất nữa bạn ơi, mình chỉ biết 1 số công ty như là rmc, nova thôi àh, bạn tìm hiểu xem thử

Julia_Emely

Trích dẫn:Từ bài viết của dacurlarmình cũng không biết cái nào tốt nhất nữa bạn ơi, mình chỉ biết 1 số công ty như là rmc, nova thôi àh, bạn tìm hiểu xem thửNova ở ngoài Hà Nội họ chỉ làm SEO & chạy adwords thôi ah! không có team làm social mà.Vừa rồi Nova bị k/h kiện rùm beng vì SEO không được như cam kết ban đầu phải trả lại tiền.

Mình cũng đang tìm agency chạy social network ngoài HN hay trong TP.HCM không quan trọng, vì làm online trao đổi cv qua mail là chủ yếu mà.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
J Mình đang cần quảng cáo cho sản phẩm mới, ai từng làm việc với social media agency nào rồi, tư vấn c Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
M TP. HCM đã có agency nào chuyên làm Social Media chưa ta? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
A Danh sách các agency chuyên làm digital marketing ở TP.HCM ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Làm việc trong digital agency chuyên nghiệp tphcm? agency nào tốt nhất? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 9
N Digital marketing agency hàng đầu Việt Nam? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 5
D Mình cần tìm Social media maketing agency đã từng hợp tác với các thương hiệu lớn tại TP. HCM ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
T Các bạn cho mình hỏi agency nào cung cấp giải pháp Marketing Online chuyên nghiệp tại TP.HCM không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
N Các bạn chỉ giúp tớ agency nào không những chuyên về Marketing Online mà còn có đội ngũ nhân viên ch Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 8
T Ai biết agency nào chuyên làm về social media chỉ giúp mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
S Mình là agency Neo trong Hồ Chí Minh mình muốn tìm kiếm kháhc hàng ngoài bắc có hợp lý không? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác