h2o_eye

mình có 1 mail phụ mình cũng chả mấy khi mở ol mà mail chính lúc nào mở lên cũng thấy mail kia màu vàng ở ô chat,lúc đầu mình tưởng bị hack nhưng đổi mật khẩu rồi vẫn thế,ai biết chỉ với.Mình cũng thấy có người trong danh sách bạn bè mail họ lúc nào cũng màu vàng 24/24,có khi nào gmail bị lỗi không nhỉ

He0_Style

1. Bạn vào tài khoàn bị màu vàng rồi thoát tất cả các thiết bị liên quan tới mail đó xem sao?

2. Bạn xem lại việc thiết đặt chế độ hiển thị mail của mail phụ xem sao?

Matto_Grosso

Không có vấn đề gì đâu, có thể là bạn đăng nhập từ 1 máy tính hay đt hay trình duyệt khác trên cùng 1 máy nhưng bạn chưa thoát hẳn mà chỉ tắt máy, đóng trình duyệt đó luôn ... thôi.

Kiểm tra lại và nhớ thoát ra khi không sử dụng nữa là được

nicky_nick

nghe các bạn nói làm em lại càng lo,cái mail này em ít dùng nên không có chuyện vào bằng điện thoại hay bằng trình duyệt,cũng chả cài là mail phụ ,haz haz thế là thế nào nhỉ??

nghe các bạn nói làm em lại càng lo,cái mail này em ít dùng nên không có chuyện vào bằng điện thoại hay bằng trình duyệt,cũng chả cài là mail phụ ,haz haz thế là thế nào nhỉ?? giờ bác đổi pass lần thử đi, khi đổi nó hỏi có muốn out trên các thiết bị khác không >> bác chọn có >> xem thử thế nào nhé

mà chỉ là cái mail phụ thôi mà, bác đặt yêu cầu mã xác nhận bằng số điện thoại nữa khi login rồi xem sao nhé

Các chủ đề có liên quan khác