Edan

nhờ các bạn mà mình làm được cái blog đẹp.Địa chỉ của mình là:http://vietso77.tk

Trahern

Vấn đề nằm tại cái hình nền bạn à. Hơi khó nhìn. nhưng Blog này cũng khá đẹp.
Chúc Blog của bạn ngày càng phát triển !
Thân !

Trumble

Nhận xét

Tốc độ 3/5 .Như rùa bò,nói ra bạn đừng buồn,trang đó có nhiều flash quá

Design 4/5 .Tạm ổn nhưng cần cải tiến thêm , nhìn đau mát quá.

Tiện dụng 4,5/5 mình không coi mấy bộ phim trung quốc nên không chú ý lắm

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
I làm thế nào , để người khác xem video , mà không dowload về được ?cảm ơn ạ InterNet 1
D [Khác] Bạn nào giúp đc mình cảm ơn nhìu và thêm 2k vzd :D Hỏi đáp Tin học 3
N Sự khác nhau giữa cúm và cảm lạnh? Sức khỏe 1
D Tiểu luận Phân biệt sự khác nhau giữa cảm giác và tri giác - quy luật và những ứng dụng của chúng tr Tài liệu chưa phân loại 0
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0
F Hot nhất việt nam File 3D mode goku full và 1 số file khác như nhà độ mixi có Tài liệu chưa phân loại 1
D Nghiên cứu sự khác nhau về nhu cầu sử dụng dịch vụ hẹn hò của người việt tại hà nội theo độ tuổi Văn hóa, Xã hội 0
D Phân tích nội dung các quyết định truyền thông Marketing và mối quan hệ giữa nó với các quyết định Marketing khác trong Marketing Marketing 0
D Quy định của WTO về đối xử đặc biệt và khác biệt dành cho các thành viên đang phát triển Luận văn Kinh tế 0
T Cần tìm gia sư dạy môn kinh tế quốc tế và một số môn khác nữa. help meeeee!!! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác