bo_lilkendy

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: XÂY DỰNG WEBSITE CHUYỂN PHÁT NHANH VIETTELPOST
GVHD:Th.S Lưu Minh Tuấn            - 2 -             SVTH:Vũ Hồng Anh – CNTT46
Chuyên đề: Xây dựng website chuyển phát nhanhViettelpost.
LƠI NÓI ĐẦU
Trươc  tiên,  em  xin  gưi  lơi  cam  ơn  chân  thanh  nhât  tơi  tât  ca  cac  thây  cô  giáo 
trong Bộ môn Công nghệ Thông tin đa day dô em trong nhưng năm vưa qua.
Em xin bay to long biêt ơn sâu sắc cua minh tới thây giao Th.S Lưu Minh Tuấn, 
giang viên Bộ môn Công Nghê Thông Tin trương Đai hoc Kinh Tế Quốc Dân đã tân 
tinh giup đơ em trong suôt qua trinh thưc tâp cuôi khoa vưa qua.
Đồng thời em xin chân thanh cam ơn cac thây cô giao trong Bộ môn Công Nghê 
Thông Tin trương Đai hoc Kinh Tế Quốc Dân đa tao điêu kiên giup đơ em trong qua 
trinh hoc tâp, ren luyên cung như tim hiêu, nghiên cưu tai liêu đê hoan thanh bao cao 
nay.
Em  cung  xin  cam  ơn  cac  can  bô,  nhân  viên  công  tac  tai  Công  ty  bưu  chính 
Viettel thuộc tổng công ty viễn thông quân đội, nhât la mọi người trong phòng tin hoc 
đa tạo điều kiện, tân tinh giup đơ em hoan thanh bai thưc tâp cuôi khoa nay.
Hà Nội, ngày 10 tháng 3 năm 2008

Vũ Hồng Anh
Chuyển phát nhanh, phát chuyển nhanh hay giao nhận nhanh là việc thực hiện một, một số hay tất cả các công đoạn thu gom, chia chọn, vận chuyển và phát, bằng cá
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác