tui 27 tuổi chưa lập gia đình và chưa quan hệ tình dục nhưng gần đây tui đi mát xoa mà dương vật vẫn không cương cứng

dangvancao

Mát xoa chỉ là một phương pháp giúp cơ thể thư giãn và bớt mệt mỏi chứ không ảnh hưởng gì đến sức khở giới tính nên việc bạn thấy dương vật không cương cứng là chuyện bình thường. Bạn đừng quá lo lắng. Để an tâm bạn nên đến khám tại các trung tâm y tế có chuyên khoa nam học để được tư vấn và khám chữa khỏi bệnh.

Xin chúc bạn sức khỏe.

Bhanu

bạn không sao đâu chỉ tại bạn chưa trãi wa .còn bạn nói đi massa mà không cương cứng thì đây là chuyện bình thường ...chỉ tại không có hứng là 1 , bạn không dc truyền cảm là 2 , và massa chỉ là để thanh lọc cở thể mà chứ đâu phải truyền cảm hứng cho ban đâu .bạn yên tâm đi nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Tôi năm nay 26 tuổi đang muốn mua bảo hiểm cho mình nhưng chưa biết chọn hãng nào và mệnh giá bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Tôi năm nay 25 tuổi,đã có gia đình và chưa có con.Thời gian qua do ở âm đạo có ra nhiều huyết trắng Sức khỏe 2
C Năm nay tôi 17 tuổi cao 1m68 như vậy tôi đã cao chưa hay còn lùn? Sức khỏe 3
B Tôi muốn hỏi về: đến tuổi về hưu mà chưa đủ năm công tác thì được hưởng chế độ như thế nào Việc làm 0
R Tôi đã lớn tuổi,rất muốn học tiếng anh nhưng chưa biết tí gì về nó và ngại đến trường? English 13
T Giá trị nội dung và nghệ thuật của tác phẩm Cho tôi xin một vé đi tuổi thơ của Nguyễn Nhật Ánh Văn học 3
D Nhạc sĩ Pháp S. Guno có lần nói: "Hồi tôi hai mươi tuổi, tôi chỉ thừa nhận rằng tôi có tài. Ba mươi Văn học 0
I Hai cây phong có vai trò, ý nghĩa thế nào đối với tuổi thơ của nhân vật "tôi" trong đoạn trích cùng Văn học thiếu nhi 0
T Tại sao tôi ngoài 51 tuổi mà uống sữa Anlene Gold lại bị đau bụng? Ẩm thực 3
G Nay tôi gần đến tuổi mãn kinh rất sợ bị loãng xương nên phải uống sữa nhưng lại sợ bị như trước? Ẩm thực 1

Các chủ đề có liên quan khác