Rhisiart

Chào Các Bạn

tui đang tìm phần mềm quản lý bán hàng ( bản trả phí) của Việt Nam hay của nước ngoài đều được.

Yêu cầu: Ngoài các chức năng cơ bản phải có thêm 02 chức năng sau.

1) Có thể tạo bảng báo giá có hình ảnh minh họa.

2) Có thể import/export dữ liệu từ file excel

vd:trong file excel có dữ liệu như sau

Tên SP MSSP Danh MụcSP Gia Ban Hinh SP SL Trong Kho .vv

Ồng nhựa BM Phi 27 BMP27 Đồ Nhựa 26500 d:/QLBH/Hinh/DoNhua/ongnhuabinhminh.jpg 25

tui đã tìm phần mềm trên khá lâu và gọi đến 1 vài đơn vị cung cấp phần mềm trong nước nhưng chưa tìm được đơn vị nào cung cấp được.

Rất mong các anh chị em chỉ giúp dùm.

các bạn cung cấp phần mềm quản lý bán hàng không có các chức năng trên xin đừng vào quảng cáo quấy rối TÔ BÍC này nhé, còn nếu được thì cho luôn giá tham khảo cho các anh chị em khác tham khảo luôn.

Chúc cả nhà vui vẻ.

Phần mềm khả năng như thế thì không có.

Bạn có thể đặt làm. Nếu cần người thì bạn Phần mềm mình. Thông tin mình ở phần chữ ký. Tks bạn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
1 Đề nghị Vụ chế độ Kế toán và Kế toán trao đổi với Uỷ ban Chứng khoán Nhà nước về việc các công ty ph Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
Q Em hãy cùng các bạn trong tổ mình tổ chức một cuộc họp trao đổi về trách nhiệm của học sinh trong cộ Văn học thiếu nhi 0
A Tổ chức họp nhóm trao đổi ý kiến về câu hỏi sau: “Em cần làm gì để bảo vệ môi trường.” Văn học thiếu nhi 0
T Tìm hiểu về phương pháp sắc ký trao đổi ion Nông Lâm Thủy sản 0
N Diễn đàn có vật giá có trang để trao đổi thông tin về kinh doanh trong lĩnh vực hải sảnD không các b Ẩm thực 1
B diễn đàn có vật giá có trang để trao đổi thông tin về kinh doanh trong lĩnh vực hải sản không các bá Ẩm thực 0
Z Nghiên cứu xây dựng quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về trao đổi dữ liệu điện tử trong cấp chứng nhận xuấ Tài liệu chưa phân loại 0
C Một số ý kiến trao đổi hạch toán kế toán về tiêu thụ và xác định kết quả tiêu thụ hàng hoá, dịch vụ Tài liệu chưa phân loại 0
C Trao đổi về Tạo Portable với ThinApp Thủ thuật tin học 3
D Trao đổi kinh nghiệm về mở cửa hàng sách Kinh nghiệm khởi nghiệp 0

Các chủ đề có liên quan khác