Em muốn cài đặt nhiều mật khẩu wifi nhưng mỗi người chỉ xài được một mật khẩu, xài trùng thì người trước sẽ bị out ra. như vậy mình sẽ thiết lập như thế nào ạ, mong mọi người giúp đỡ. em xài linksys wrt54gs

vay_xep_li2007

Em muốn cài đặt nhiều mật khẩu wifi nhưng mỗi người chỉ xài được một mật khẩu, xài trùng thì người trước sẽ bị out ra. như vậy mình sẽ thiết lập như thế nào ạ, mong mọi người giúp đỡ. em xài linksys wrt54gs theo như trình độ còi về mạng của mình biết thì hình như không có modem nào có chức năng như bạn kể cả. nếu bạn muốn chặn các máy không được bạn cho phép thì không được vào mạng thì còn được chứ không làm được như bạn nói đâu

Em muốn cài đặt nhiều mật khẩu wifi nhưng mỗi người chỉ xài được một mật khẩu, xài trùng thì người trước sẽ bị out ra. như vậy mình sẽ thiết lập như thế nào ạ, mong mọi người giúp đỡ. em xài linksys wrt54gs cái đó chỉ có trong trí tưởng tượng của bạn mà thôi ! mật khẩu wifi chỉ có một và dùng dc cho nhiều người ( tất nhiên không phải là vô tận mà sx có số lượng định mức trong phần seting )

gaplatu_1991

vậy là các bạn chưa thấy rồi, ở ktx bạn mình có xài wifi theo kiểu giống như thẻ cào đt. mỗi người một mật khẩu và có hạn sd của nó.

vậy là các bạn chưa thấy rồi, ở ktx bạn mình có xài wifi theo kiểu giống như thẻ cào đt. mỗi người một mật khẩu và có hạn sd của nó. cái đó là khác rồi theo kiểu kinh doanh

Các chủ đề có liên quan khác