Doron

Em chào các bác!

Như title! em muốn hỏi các bạn về lời chào mừng khi khởi động windows

E muốn máy tính khi khởi đông sẽ có 1 lời chào mừng (ví dụ: Chúc bạn làm việc thật vui vẻ)

Thêm nữa là e muốn nó sẽ hoạt động sau 5 lần restart.

Có nghĩa là cứ 5 lần khởi động máy nó sẽ hiển thị lời chào, chứ không cần thiết cứ khởi động là chào

Nếu có thể thì e muốn cứ vào thứ 2 đầu tuần, nó sẽ hiện lời chào, còn lại các ngày khác thì không cần. Các cao thủ vào giúp em nhé

Em xin Thank ạ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Chúng tôi là một DN hoạt động về Môi trường xin các bạn trả lời giúp một vấn đề mà chúng tôi đang mắ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội giúp tôi trả lời vấn đề này: 1) Hoạt động cho mượn và đi mượn tài sản được hướng dẫn ở v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Nguyễn Tú Anh) Ngày 24/7/2012: Tôi muốn quý hội trả lời giúp vấn đề sau. Công ty tôi kiểm toán thự Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F Doanh nghiệp xã hội – lời giải cho bài toán khó về giải quyết các vấn đề xã hội, môi trường, hướng t Tài liệu chưa phân loại 0
M Đi tìm lời giải cho các vấn đề về bán hàng Tài liệu chưa phân loại 0
A Một số vấn đề về ngữ pháp - ngữ nghĩa của lời Tài liệu chưa phân loại 2
C Ai giỏi 3g vina và mobi trả lời cho em một vấn đề với ? InterNet 18
M ai cho mình hỏi với !! về vấn đề phần mềm tách lời và nhạc bài hát Thủ thuật tin học 15
E [Knowledge] Đi tìm lời giải cho các vấn đề về bán hàng Kêu gọi đầu tư, hợp tác khởi nghiệp 1
D Vận dụng quan điểm dạy học giải quyết vấn đề khi dạy học chương Dòng điện không đổi Vật lí 11 Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác