Phải chăng máy tính mình thiếu driver AGP Texture Acceleration

Ra quán thì thấy có đầy đủ , về nhà lại thiếu ..

Ai giúp mình giải quyết cái nào

duydung_dao85

Đúng là thiếu driver. Lên trang chủ của hãng down về hay xài Wandriver bạn nhé. Đơn giản thui mà.

baby_nolove

có cái vụ driver này thôi mà bạn lập không dưới 4 topic ?

link tải wandriver đã cho chẳng xài mà cứ hỏi hoài

Jamiel

Dow về cài mà vẫn thiếu đấy chứ đừng có xạo quá pa, tui cài cho hàng trăm máy từ VGA rời đến onboard ok hết nhé

t.lengoctu

Wandr thiếu là bình thường, có phải cái nào nó cũng có đâu cái gì quá đặc biệt mới thiếu chứ driver VGA có 3 loại NVIDIA, Ati và Intel mà thiếu cái gì, không mới nhất thôi chứ làm gì thiếu

nhock_paper

Cứ thấy trẻ con là đùa.. đã doww cả 2 link đàng hoàng cơ mà . .Về nhà Cài thì chỉ thêm được Direct3D Acceleration Vẫn thiếu AGP Texture Acceleration

Cứ thấy trẻ con là đùa.. đã doww cả 2 link đàng hoàng cơ mà . .Về nhà Cài thì chỉ thêm được Direct3D Acceleration Vẫn thiếu AGP Texture Acceleration Thế thì lạ quá nhỉ?? Bó tay. Lên trang chủ của hãng down xem nào??

Ailill

Cài DirectX vào nhé, nếu k có thì do card bạn k hỗ trợ.

Mà dùng CPUZ hay GPUZ mà kiểm tra (EVEREST cũng dc)

Phải chăng máy tính mình thiếu driver AGP Texture Acceleration

Ra quán thì thấy có đầy đủ , về nhà lại thiếu ..

Ai giúp mình giải quyết cái nào Card này thì không giật mới lạ đó bạn, chơi game khổ mà dùng phần mềm cũng khổ. Nâng cấp lên thôi chứ dùng thế này ức chế lắm

boy_baby564

Card này thì không giật mới lạ đó bạn, chơi game khổ mà dùng phần mềm cũng khổ. Nâng cấp lên thôi chứ dùng thế này ức chế lắm Ổ 80Gb đó là mới thay đó nên bị giật .. trước dùng ổ 40GB chơi ngon lành

Grantland

Cái VGA đó làm gì có AGP texture acceleration mà đòi có

chỉ là driver 2008 cũ quá cài cho mới hơn thôi thế giờ sao. .

Carlo

người ta tốn vài triệu đến vài chục triệu mới đổi được 2 chữ "không giật", thế thôi

chỉ đơn giản nói game boom online thôi .. Trước xài Ổ 40Gb chơi ngon lành boom online ..Thay ổ 80Gb vào cái giật luôn .. Chứ cũng chẳng chơi mấy game nặng gì cả ..

người ta tốn vài triệu đến vài chục triệu mới đổi được 2 chữ "không giật", thế thôi Chỉ được cái nói đúng,xài main đi với HDD Ata 40gb thì em chịu,main này chỉ cài windows 7 windows 8 vào chơi hết giật ngay......vì có lên đâu nữa ma giật....haha

Các chủ đề có liên quan khác