tho_bongcaixanh

Máy tình em hiện bị lỗi thế này

Khi mở phần mềm thì tự down và mở file html , em đã cài lại máy vẫn bị. Không biết bị lỗi gì. Mong anh chị nào biết thì chỉ em cách sữa lỗi. Em xin cám ơn

Carlo

Tắt tự động bắt link trong firefox đi bạn (tại mình không dùng ff nên mình chỉ đoán thôi nha )

dragonred56

phần mềm mobipcket gỡ nó ra xài chrome đi bạn máy yếu xài FF không thở ra hơi đâu

synyoen

Thank mọi người đã giúp đỡ, khi xóa đi thì không mở được ứng dụng. Mà không chỉ Mobipacket bị mà cả yahoo cũng bị luôn (dùng ff hay chorm cũng vậy)

nguonbatthien

Có lẻ phầm mềm của bạn bị lỗi. Bạn hãy Uninstall nó, vào C:\Program Files xóa bỏ thư mục Mobipocket.com và cài lại bản mới. Khi cài bạn chọn Advanced.

Link download Mobipocket Creator v4.2:

Armstrang

ai giup với!

máy em bị lổi này.dùng được cỡ hai tiếng thì tự nhiên man hinh bi tắt,chuột với bàn phím cũng bị đứng theo.em vệ sinh máy rồi nhưng tinh hinh cũng như vậy.vậy ai biết chỉ giùm em với

mong mọi người hồi âm sớm cho em

mafiaboy2001

em làm cả rồi nhưng vẫn không được

khi máy bị như vậy còn có kèm cả tiếng kêu kéo dài nữa

nhưng nhỏ hơn tiếng kêu khi bị lỏng ram một xí

lamthithanhdiem

máy em mở lên tự chỉnh vào chế độ log on, nhấn vào biểu tượng accout thì nó vào desktop nhưng không thấy icon, khoảng 1s sau tự động quay trở lại chế độ log on, tình trạng cứ tiếp tục xảy ra dù reset nhiều lần

Kameron

có bác nào biết cái lỗi này giúp e với ạ máy e là hp probook 4520s.e dùng pin thi máy kết nối wifi bình thường e mà cứ cắm sạc vào là limited acsess ngay lập tức.

Các chủ đề có liên quan khác