bác cứ nói đùa bác nói thế làm em buồn hẳn luôn đấy

có nhưng mà tết đến bạn bè nó đi chơi với người yếu hết rồi có đứa nào nó alo cho đây ngồi nhà uống bia chơi game cũng khoẻ

zenie_love

ngồi nhà uống bia chơi game cũng khoẻ híc bác nói thế nào ấy uống bia phê rồi thì chơi game cái gì nữa

ARC_K28

dân FA tội nghiệt thật tui quá ấy chứ bác à mà cũng sắp va lung tung rồi mà vẫn FA buồn

nsk1926

ngồi nhà uống bia chơi game cũng khoẻ híc bác nói thế nào ấy uống bia phê rồi thì chơi game cái gì nữa

nestea147

Phải đi tìm và tán gái mới hết kiếp FA chủ thớt à. khổ lỗi bác à tán gái gái có thềm yêu đâu mà

Falcon

dân FA tội nghiệt thật tui quá ấy chứ bác à mà cũng sắp va lung tung rồi mà vẫn FA buồn

chaykut3_0238

Không tán gái mà suốt ngày ái ái than ế là thế đ' nào tán thì dễ nhưng cái quan trọng là giữ được bao nhiêu lâu? thà rằng FA còn đỡ không phải lo nhiều chuyện

AH_HA

Phải đi tìm và tán gái mới hết kiếp FA chủ thớt à. khổ lỗi bác à tán gái gái có thềm yêu đâu mà

chocolove215

tán thì dễ nhưng cái quan trọng là giữ được bao nhiêu lâu? thà rằng FA còn đỡ không phải lo nhiều chuyện bác này nói quá chuân luôn đấy

maica1978

hôm nay mùng 2 rồi mà vẫn cô đơn. không có e nào đi chơi cùng. chẳng nhẽ lại thuê cave đi chơi tết

tán thì dễ nhưng cái quan trọng là giữ được bao nhiêu lâu? thà rằng FA còn đỡ không phải lo nhiều chuyện FA buồn lắm. không có cái cho ra cho vào

Các chủ đề có liên quan khác