cyruskute

Chào tất cả người !

Mình mới cài lại WINDOWS và muốn đổi ổ cứng ngoài thành ổ H để tiếp tục SEED torrents mà không thể được do danh sách các tên đổi không có ổ H, các tên khác vẫn đầy đủ (F, I, J, K, L, M, N...).

Vậy mong tất cả người giúp mình với, mình còn nhiều torrent đang seed dở quá

yenlinh_vu85

1. Tên H đã được sử dụng nên bạn không thể gán cho ổ đĩa khác. Hãy tìm ổ này bằng phần mềm (Partition Magic, Arcronics...), đổi tên nó.

2. Thử vào chương trình download torrent, sửa đường dẫn thành nơi bạn đang lưu file download chưa xong. Tiếp tục download.

Bạn chọn chuột phải vào My Computer => Manage => Disk Management

Xong chọn ổ đó và Chang Drive Letter rồi chọn tên muốn đổi

vitienyeuem

1. Tên H đã được sử dụng nên bạn không thể gán cho ổ đĩa khác. Hãy tìm ổ này bằng phần mềm (Partition Magic, Arcronics...), đổi tên nó.

2. Thử vào chương trình download torrent, sửa đường dẫn thành nơi bạn đang lưu file download chưa xong. Tiếp tục download. bác ni nói chuẩn nè

Bạn chọn chuột phải vào My Computer => Manage => Disk Management

Xong chọn ổ đó và Chang Drive Letter rồi chọn tên muốn đổi Không có H trong danh sách.

2. Thử vào chương trình download torrent, sửa đường dẫn thành nơi bạn đang lưu file download chưa xong. Tiếp tục download. Để mình thử cách 1 xem. Cách 2 có thể làm được nhưng số lượng torrent nhiều quá mình không thể đổi hết được

Bran

Cập nhật !

Do cài UltraISO nên nó tạo ổ ảo tên H, giờ vô UltraISO đổi lại tên khác và H lại xuất hiện

Không có H trong danh sách.

Để mình thử cách 1 xem. Cách 2 có thể làm được nhưng số lượng torrent nhiều quá mình không thể đổi hết được Bạn hiểu nhầm ý của mình:

- Ví dụ bạn đã đổi tên ổ đĩa cứng rời thành F (không dùng H được).

Bạn vào chương trình (uTorrent), Tùy chọn, Điều chỉnh, Đường dẫn, Chỉnh H thành tên ổ đĩa bạn đã đổi được cho ổ cứng rời (F).

Các chủ đề có liên quan khác