ngocthe_2005_cs

Bạn nào giúp mình với , biết cách nào loại bỏ hình cái khiên trên icon không . Giúp . mình sài windows 8 Pro . tắt UAC .tìm tất cả cách mà không bỏ được

manenllyha2001

Bạn nào giúp mình với , biết cách nào loại bỏ hình cái khiên trên icon không . Giúp . mình sài windows 8 Pro . tắt UAC .tìm tất cả cách mà không bỏ được cái này là chương trình bảo vệ máy tính, được tích hợp sẳn trong windows thì phải, mình xài win7 củng có, mà củng không biết tắt ở đâu riết rồi củng quen, rồi không quan tâm đến nó nửa hì

hen_xui

cái này là chương trình bảo vệ máy tính, được tích hợp sẳn trong windows thì phải, mình xài win7 củng có, mà củng không biết tắt ở đâu riết rồi củng quen, rồi không quan tâm đến nó nửa hì Windows 7 khi tắt UAC thì cái khiên cũng mất còn trên Windows 8 tắt UAC nhưng không mất cái khiên được bạn à.

so_lube

Thế là hok có cách nào bỏ sao .hix hix . cao nhân nào vào giúp vói .xin đa tạ .

Thế là hok có cách nào bỏ sao .hix hix . cao nhân nào vào giúp vói .xin đa tạ . Kệ nó đi, có ảnh hưởng gì đâu bạn, chướng thì cũng 1 thời (gian) gian là quen ấy mà.

P/S: Lơ đi mà sống!

nguyen_fastion

biết là không ảnh hưởng nhưng bỏ đi cho nó đẹp ấy mà .tiếc là hok ai giúp được không có cách nào đâu. Kệ nó thôi!

qlong05

Ko có cách nào đâu. Kệ nó thôi! ok . đành sống chung với nó chứ biết sao giờ

conan_daubu

Nó đâu có quan trọng gì đâu, cứ để thế cũng được mà, sài lâu rùi cũng quen thôi bạn à

Cái đó ở đâu vậy mình xài windows 7 và windows 8 đều không thấy Windows 7 tắt UAC thì cái khiên cũng mất, Windows 8 bạn thử nhìn vô mấy file setup soft (ví dụ Flash) koi có ko, không phải file nào cũng có biểu tượng đó đi kèm.

classic_season

Trước tiên bạn down phần mềm UAC Pass tại đây: , giải nén ra rồi chạy nó

Cứ để nó ở đó không tắt đi, ra ngoài màn hình kéo cái icon Your installer! vào ô dưới cùng của UAC Pass chỗ có chữ "Drop programs, shotcuts or other files here" ấy, thế là xong.

Icon trên sẽ mất biểu tượng cái khiên, khi kích hoạt nó lên sẽ vào thẳng chương trình luôn, không qua bước hỏi han yes,no lằng nhằng nữa

hoabinh_a20

Bạn nào giúp mình với , biết cách nào loại bỏ hình cái khiên trên icon không . Giúp . mình sài windows 8 Pro . tắt UAC .tìm tất cả cách mà không bỏ được Bạn tăng quyền cho tài khoản của bạn đi nhé, ấn vô shortcut rồi chọn properties, security, chọn edit rồi nhấn vào tài khoản của bán (Nhớ chọn đúng) tích vào full control, rồi khởi động lại

poolking2409

Bạn tăng quyền cho tài khoản của bạn đi nhé, ấn vô shortcut rồi chọn properties, security, chọn edit rồi nhấn vào tài khoản của bán (Nhớ chọn đúng) tích vào full control, rồi khởi động lại Đã làm như bạn nói nhưng không mất được . thanks bạn nhé

vds_df

Trước tiên bạn down phần mềm UAC Pass tại đây: , giải nén ra rồi chạy nó

Cứ để nó ở đó không tắt đi, ra ngoài màn hình kéo cái icon Your installer! vào ô dưới cùng của UAC Pass chỗ có chữ "Drop programs, shotcuts or other files here" ấy, thế là xong.

Icon trên sẽ mất biểu tượng cái khiên, khi kích hoạt nó lên sẽ vào thẳng chương trình luôn, không qua bước hỏi han yes,no lằng nhằng nữa Thanks bạn . vừa mất cái khiên .

Các chủ đề có liên quan khác