lynkzzz

Đây là một game hành động lặng lẽ với cấu trúc chơi bắn súng góc nhìn người chơi thứ 3 – một thể loại vừa quá quen thuộc với các game thủ của Hitman series – được phát triển và xuất bản bới Ubisoft Shanghai, thành viên của hãng Ubisoft Montreal. Tom Clancy’s Splinter Cell là một game rất nổi tiếng và có nhiều thứ hạng cao với cốt truyện phụ thuộc theo tiểu thuyết cùng tên của David Michaels. Câu truyện game xoay quanh điệp viên Sam Fisher, một nhân viên chính phủ, hoạt động ngầm cho một chi nhánh của N.S.A. với cái tên “Third Echelon”. Anh sẽ nhận và phải hoàn thành các nhiệm vụ nguy hiểm và quan trọng nhất mà chính phủ giao nhận.

Tom Clancy’s Splinter Cell

* Publisher: Ubisoft

* Developer: Ubisoft Montreal

* Release Date: February 18, 2003

* Genre: Third Person Action

Cấu hình

* Processor: Pentium 3 @ 800 MHz

* Memory: 256 MB

* Hard Drive: 1.5 GB Free

* Video Memory: 32 MB

* Sound Card: DirectX 8.1 Compatible

* Direct X: 8.1

* Keyboard & Mouse

* CD/DVD Rom Drive

Download link

Cr@ck

Tom Clancy’s Splinter Cell: Pandora Tomorrow

(Cái này forum mình có rồi nhưng mình vẫn post cho đủ bộ thôi nha )

* Developer: Ubisoft Shanghai

Cấu hình

* Processor: Pentium 3 @ 1 GHz

* Hard Drive: 3 GB Free

* Video Memory: 64 MB

* Sound Card: DirectX Compatible

* Direct X: 8.1

* Keyboard & Mouse

* CD/DVD Rom Drive

Download link

Cr@ck

Tom Clancy’s Splinter Cell: Chaos Theory

* Developer: Ubisoft Montreal

Cấu hình

* Processor: Pentium 4 @ 1.4 GHz or Equivalent

* Hard Drive: 4 GB Free

* Video Memory: 64 MB

* Sound Card: DirectX 9.0c Compatible

* DirectX: 9.0c

* Keyboard & Mouse

* DVD Rom Drive

Download link

Cr@ck

nh0ck_w33py

em down mat 1 ngay, ve nhan cai setup ma no cu dung dung khong noi gi@@,mong pro giup em cai, em down phan tren cung, ma cai bin1 va bin 2 co can phai lam ji no không a, giu sao van Thank nhiu

bugs993000

em down mat 1 ngay, ve nhan cai setup ma no cu dung dung khong noi gi@@,mong pro giup em cai, em down phan tren cung, ma cai bin1 va bin 2 co can phai lam ji no không a, giu sao van Thank nhiu

mình đoán là ổ dĩa bạn cài vào là định dạng FAT32 rùi, bạn chuyển sang NTFS đi nha

cần làm theo chỉ dẫn này

Arielo

chủ topic coi lại cái, sao dơload ve nhấp vào setup mà nó không hiện cái gì cả, cho vào Demon cũng không thấy hiện file

copedangyeu_tt

chủ topic coi lại cái, sao dơload ve nhấp vào setup mà nó không hiện cái gì cả, cho vào Demon cũng không thấy hiện file

bạn down bản nào nói để mình check lại

Lisabet

mẹ.down về chẳng đươc l ji` cả.k chỉ dẫn thì bố ai mà biết được

<-- Bổ xung bài viết -->xem lại bản đầu tiên đi

Marvin

bác ơi bác coi chỉ dẫn cho anh em kìa em cũng đang dowload đây mà hok biết có bị gì hok đây nữa sợ quá

các bạn file chay file giải nén trong Cr-ack sao dó chon file càn giải nén la setup voi duoi le exe ma ban vua down sau khi giải nén song có 3 file 1 trong 3 là file

Các chủ đề có liên quan khác