andoangian

Link download

Server : hay
Client : hay

Pass giải nén : tuan565

Hướng dẫn cài đặt
1-Giải nén trực tiếp ở ổ D (chọn Extract here)
2-Chạy lần lượt 1-GSE và 2-Webserver
Sau đó chạy 3-Dang ki để đăng kí tài khoản
3-Client vào play.exe để vào game

laichinh_gd

Chiến Quốc Ofline đây "Dẽ cài , kon nit cũng cài được"

Cho vài pic screenshot đi bạn ^^

phuongdung27487

bạn dow cái Hướng dẫn về xem wa đi trong đó có clip càn j` xem hinh` vem video dep hơn

Chiến tranh hỗn loạn, tà ma tung hoành, các bạn sẽ làm gì khi đứng trước một thời (gian) cuộc như vậy?

Làm sao để dẹp loạn, trừ tà? Giúp muôn người, vạn dân có được một cuộc sống ấm no hạnh phúc? Đã đến lúc tất cả chúng ta, những con người đang phiêu bạt ở khắp vạn nẻo đường xa xăm ra tay cứu quốc. Còn những tiểu anh hùng, nữ hiệp? các bạn vừa sẵn sàng cho một cuộc chiến thử thách lòng can đảm của bản thân mình chưa? Hãy nhanh chân đến nước Chu, ở đó bạn sẽ bắt gặp những người bạn đầy nghĩa hiệp đang đợi bạn cùng đồng hành trên một con đường bổn tẩu Phục Quốc đó.

Movie minh hoa coi duoi day

zaike_2909

Cho hỏi thêm game vừa việt hóa hết chưa

sou_khjn

chiến quốc online việt hóa hoàn toàn rồi thì chắc cái này cũng vậy

betruclam2008

Chỉ sợ là lỗi phông chữ thôi với lại việt hóa k hết . Mình cài CQ 1 lần rồi xóa chỉ sau 30p

tuan151219

đã việt hóa 80% NV trong game chiến quốc không cần việt hóa vì chỉ cần nhân vô là auto tự đưa mình đến nơi cần làm NV lên không càn vh còn game thi` OK viêt nam Viêt6 hóa` các NPC , VH thành thị , va` KILL + add cánh đồ Tím "miễn fi"

hoanganhhpman

Bác việt hóa thêm để thành 100% đi

<-- Bổ sung bài viết -->Trong cái video có cái patch client sao mình k thấy hả bác

Mr_Tomi

sao tui chạy cái GSE nó lại báo lỗi :/current//log/runtime.txt No such file or directory nhỉ làm đúng như chỉ dẫn trong video het rồi

Miss_Ebo

Cái nhiệm vụ với cái phần nc với NPC đếu hiện ra vuông chả lẽ là lỗi font tiếng việt. Bác giúp mình khắc phục với

Các chủ đề có liên quan khác