romeo_juliets

ừm, cách này cũng hay. mà hình như unikey bị lỗi chữ tình hay sao ấy (mình gõ trên google chrome) nó cứ biên thành chữ tiình. thấy khó chịu

tinhmy

r0ysy0301 ừm, cách này cũng hay. mà hình như unikey bị lỗi chữ tình hay sao ấy (mình gõ trên google chrome) nó cứ biên thành chữ tiình. thấy khó chịu Bạn down bộ cài chính thức ở đây nè:

UniKey 2010 - Unikey 4.0 RC2

HVTXXTVH Chẳng dại gì mà tháo pin ra dùng nguồn trực tiếp cả. Cứ nạp cho đầy pin rồi dùng, trong quá trình nạp nên tắt máy đi. Sau khi nạp đầy thì cứ để nguyên nguồn với pin thế mà dùng. Khoảng độ vài ngày thì ngắt nguồn dùng pin, xả cho hết pin rồi mới nạp để pin đỡ bị chai Đó là cách dùng laptop của mình .dùng theo như bác thế cứ 3h lại tắt máy để sac pin ạ.kiểu đấy em chịu.em mà ngồi thì cứ cày nguyên có lần treo máy 2 ngày kéo torrent..mà e thấy nhiều thăng dại lắm.nhất là mấy đứa con gái,có đứa em bảo thì nghe,có đứa nó cũng chả nghe.lúc nào nghỉ thì e hibermate,vài ngày mới shutdown 1 lần.ak,pác cho e xin link mấy cái torrent game phiêu lưu đi,tìm trong cái pic của bác sợ lắm,list dài ....kiếm tên rồi lại lên youtube xem gameplay...lâu lắc

glass_moon

makeawish .dùng theo như bác thế cứ 3h lại tắt máy để sac pin ạ.kiểu đấy em chịu.em mà ngồi thì cứ cày nguyên có lần treo máy 2 ngày kéo torrent..mà e thấy nhiều thăng dại lắm.nhất là mấy đứa con gái,có đứa em bảo thì nghe,có đứa nó cũng chả nghe.lúc nào nghỉ thì e hibermate,vài ngày mới shutdown 1 lần.ak,pác cho e xin link mấy cái torrent game phiêu lưu đi,tìm trong cái pic của bác sợ lắm,list dài ....kiếm tên rồi lại lên youtube xem gameplay...lâu lắc Bạn không hiểu rồi. Khoảng dăm ba ngày thì rút nguồn ra dùng pin cho hết để nạp lại, tránh chai pin chứ đâu có phải cứ nạp đầy rồi dùng pin, hết lại tắt máy đi để nạp đâu

HVTXXTVH Bạn không hiểu rồi. Khoảng dăm ba ngày thì rút nguồn ra dùng pin cho hết để nạp lại, tránh chai pin chứ đâu có phải cứ nạp đầy rồi dùng pin, hết lại tắt máy đi để nạp đâu ak,em cũng đang áp dụng cái này đây..thế ra có bác cũng sử dụng tương tự e.e cứ nghĩ 1 mình mình mới sd máy thế

Các chủ đề có liên quan khác