Masson

các bạn có ai biết làm tạo video Karaoke với video ca nhạc ngốc không giúp em với...

[ cung cấp phần mềm và link download + chỉ dẫn chi tiết (video càng tốt ) ]...Thank các bạn rất nhiều...mong các bạn giúp đỡ nhé,em đang cần gấp...( không phải chen hình ảnh khác hay chỉ cho chữ chạy đâu nha.mà làm video Karaoke trên chính clip mà ca sy ấy hát.thanks các bạn nhiều

và đây là một ví dụ mà em muốn :

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Xây dựng và quản lý hồ sơ địa chính bằng công nghệ phần mềm ViLIS tại thị trấn Thắng Khoa học Tự nhiên 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Tìm hiểu về giao thức quản lý mạng SNMP và thực hiện giám sát, quản trị mạng với phần mềm Solarwinds Orion Network Performance Monitor (NPM) Công nghệ thông tin 0
P Tiểu luận Kiến trúc và thiết kế phần mềm PTIT Công nghệ thông tin 1
D Nghiên cứu thiết kế chế tạo mạch tích hợp thụ động và tích cực siêu cao tần sử dụng phần mềm thiết kế mạch siêu cao tần và công nghệ gia công mạch dải Khoa học kỹ thuật 0
D Xây dựng phần mềm quản lý bán hàng tại Công ty cổ phần tư vấn và phát triển giải pháp phần mềm Công nghệ thông tin 0
D Sử dụng phần mềm Nutrikids để xây dựng và đánh giá khẩu phần ăn cho trẻ Công nghệ thông tin 0
D Nghiên cứu thành phần hóa học và hoạt tính sinh học của hai loài khổ sâm mềm (brucea mollis wall ex Khoa học Tự nhiên 0
S Phân tích hoạt động tài chính tại Công ty cổ phần Phát triển Phần mềm và Hỗ trợ công nghệ - Misoft Luận văn Kinh tế 2
S Hệ thống quản lý tài sản cố định của công ty cổ phần thương mại và phần mềm tin học ISC Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác