thuy_hoa_than7

Mình xin nói trước là mình post bài này với thiện chí chỉ dẫn những bạn chưa biết về chương trình này mặc dù chương trình này vừa cũ rồi và mình cũng không biết là có ai post hay chưa. Nếu có sơ sót gì mong các bạn chém nhẹ tay dùm nha, bài này post bên box phần mềm chẳng ai thèm coi hết

Bạn có KẾT máy mình cũng được như vậy???

Trước tiên bạn download file ranimeter.rar về giải nén nha

Sau khi vừa cài đặt bạn làm theo các bước sau:

B1: Vào “C:\Users\ADMIN\Documents” (Ở đây ADMIN là tên tài khoản bạn nhé) kiểm tra xem vừa có folder “Rainmeter” chưa, nếu chưa có bạn phải copy từ “C:\Programe File” thư mục “Rainmeter” . Có rồi thì cho qua bước này nha.

B2: Bạn copy folder "CUIBAPKAKA" vào “C:\Users\ADMIN\Documents\Rainmeter\Skins” nha (Đây là skin mà mình tổng hợp từ các nguồn trên mạng)

Còn đây là các Skin mà mình vừa tìm được trên mạng các bạn tải về và copy từng cái theo như Bước 2 nha

Nếu bạn muốn tạo 1 skin của riêng mình thì sửa code nhé (cần 1 chút ít hiểu biết)

Cuối cùng là sử dụng: Đây là chương trình ẩn dưới thanh taskbar hình giọt nước, bạn nhấp chuột phải sẽ thấy menu chính của chương trình, chọn config/tên skin để chọn các hiệu ứng mong muốn

Tiếp theo là cd artdisplay

Bạn tải chương trình về theo link

Tiếp theo copy các skin dưới đây vào folder skin theo đường dẫn “C:\Program Files\CD Art Display\Skins”

Đây là các skin

Còn nữa

Cuối cùng bạn chọn cho mình 1 hình nền ưng ý nữa là xong. Chúc các bạn vui nha

hhungcodon123

cobexame Thank anh!!!!!!!! không có chi. Mình sẻ chia có người xem là vui rồi. Có gì chưa làm được cứ Phần mềm nhé!

Các chủ đề có liên quan khác