thuy_tien220486

lần trước bị một lần ,thui thì cho qua,mới bị lại một lần nữa mún điên đầu lun nè, số là e bị lỗi windows nên ghost máy lại,sau khi ghost máy xong khởi động lại thì máy chỉ còn có 1 ổ C, mấy ổ còn lại bị format và nhập vào ổ C lun.làm mất hết dữ liệu phải lấy lại mất mấy hôm.m dùng norton ghost đó,ci bít lỗi gì thì chỉ giùm để lần sau m khắc phục,2 lần là thấy ớn ùi,thấy sợ ghost lun rùi nè,thank các b nhìu nhé.

thinhle1712

th2nhth2nh lần trước bị một lần ,thui thì cho qua,mới bị lại một lần nữa mún điên đầu lun nè, số là e bị lỗi windows nên ghost máy lại,sau khi ghost máy xong khởi động lại thì máy chỉ còn có 1 ổ C, mấy ổ còn lại bị format và nhập vào ổ C lun.làm mất hết dữ liệu phải lấy lại mất mấy hôm.m dùng norton ghost đó,ci bít lỗi gì thì chỉ giùm để lần sau m khắc phục,2 lần là thấy ớn ùi,thấy sợ ghost lun rùi nè,thank các b nhìu nhé. thôi làm sai rồi

nhờ các pro chỉ giáo cho bạn ấy chia ổ đĩa để bạn ấy ghost lại bản kia đi ae.dùng hiren thì fai vì mình cũng mù cntt,chỉ biết ghost thui.nhớ cách bạn kia rùi 123.quá hay

ngogiahuy007 Thế bây giờ làm sao chia ổ đĩa ra lại ha các bạn google đâu chả lẻ search củng chỉ

nhớ thêm vnz có tất cả đó nha

babymana google đâu chả lẻ search củng chỉ

nhớ thêm vnz có tất cả đó nha vừa tìm nhiều toàn dùng công cụ với mấy phần mềm. muốn chia = windows ít lổi . còn lên GG tìm thì không cần bác phải nói

ngogiahuy007 vừa tìm nhiều toàn dùng công cụ với mấy phần mềm. muốn chia = windows ít lổi . còn lên GG tìm thì không cần bác phải nói trời đất những công cụ chuyên dụng ai củng sài mà không thì dùng công cụ có sẳn trong win

Arrio

backbom_830 Ghost sai

Ghost đúng

Bạn backbom_830 nói đúng rồi đó

Còn chuyện phân vùng lại, bạn xài hàng của anh Trần Duy Linh nè: Hiren's BootCD 14.0 Rebuild by DLC
Code: http://ket-noi.com/forum/f167/cac-ban-hirens-bootcd-14-0-rebuild-by-dlc-nhieu-tinh-nang-cai-tien-1133052.html Theo ý kiến riêng của mình thì bạn dùng Acronis Disk Director 11 Home để phân vùng lại nhé.

Mình vẫn xài cái này trước giờ, giao diện đẹp mắt, dễ xài

Các chủ đề có liên quan khác