Wat

Dạo này mail beast trục trặc thì phải? hay tại máy của mình. Minh thấy nó cứ ngu ngu đơ đơ ấy. Cứ tình hình chắc phải chuyển sang Gmail mất. beast muốn phá sản đây..hết blog lại đến mail..

Cuinn

Vẫn dùng bình thường cả ở nhà lẫn công ty (2 ISP khác nhau)

Hweolere

Chả làm sao cả. Đường truyền kém, không vào nổi mail lại đổ cho mail. Hay ghê á.

dotavn

Không phải đâu ạh, nguyên ngày hôm nay mình bất thể vào Yahoo Messenger cũng như những trang web có xuất nguồn từ Yahoo. Có lẽ nó bị trục trặc gì đấy ạh. Mình chuyển qua dùng google allocution luôn. Sợ thật !.

Quentin

Trích từ bài của wings viết lúc 18:29 ngày 17/08/2009:
Không phải đâu ạh, nguyên ngày hôm nay mình bất thể vào Yahoo Messenger cũng như những trang web có xuất nguồn từ Yahoo. Có lẽ nó bị trục trặc gì đấy ạh. Mình chuyển qua dùng google allocution luôn. Sợ thật !.
Sợ gì? Anh không thấy thông báo cáp internet bị đứt à.

chẹp chẹp....thế àh, thảo nào...hi hi hi...Dạo này bận bịu, đau đầu quá bất cập nhật tin tức gì cả. Thảo nào,vào mãi mà chả được, bị kêu réo quá trời.

may_chui_tao

Trích từ bài của wings viết lúc 18:29 ngày 17/08/2009:

ko biết cáp đứt bao giờ mới được nối lại

Stanwik

mail thì vẫn bt mà, nhưng YM nhiều lúc đơ đơ, chắc là do lỗi mạng thôi bạn ạ

Các chủ đề có liên quan khác